Máy mình cài windows lần gần nhất đã 1 năm rưỡi từ lúc đó tới này cái khá nhiều phần mềm vào hệ thống giờ mình muốn gỡ bớt ai có thể vào tư vấn giùm với

Adwr

bạn làm j, cần những phần mềm nào trong nghề đó thì giữ lại

để ý thấy có cả amd control + nvda là 1 trong 2 cái bị out

1 trong 2 cái java bị out

@bios chắc cũng không cần....

crazydeath_137

bạn làm j, cần những phần mềm nào trong nghề đó thì giữ lại

để ý thấy có cả amd control + nvda là 1 trong 2 cái bị out

1 trong 2 cái java bị out

@bios chắc cũng không cần.... còn mấy cái microsoft visual C++ thì sao, mình k biết sao nó nhiều thế nữa; vs mấy cái microsoft.net framework nữa

motvongtraibong

còn mấy cái microsoft visual C++ thì sao, mình k biết sao nó nhiều thế nữa; vs mấy cái microsoft.net framework nữa Mấy cái này bạn nên để nguyên không nên xóa, vì nó hổ trợ để các phần mềm khác hoạt động được

Khoa_Rus

Mấy cái này bạn nên để nguyên không nên xóa, vì nó hổ trợ để các phần mềm khác hoạt động được ý là nhiều phiên bản quá nếu xóa phiên bản cũ đi để lại cái mới nhất được không ấy

speed_love_xxx

ý là nhiều phiên bản quá nếu xóa phiên bản cũ đi để lại cái mới nhất được không ấy cứ để biết đâu về sau bạn cần thì sao, mà nó không chiếm bao nhiêu DL cả, nên gỡ những Phần mềm không cần tới là được

tinahanaivy

còn mấy cái microsoft visual C++ thì sao, mình k biết sao nó nhiều thế nữa; vs mấy cái microsoft.net framework nữa bạn gỡ những cái đó ra thì nhiều phầm mềm hay game sẽ không chạy được đấy

Bác không phải kiểu vọc phá máy nhỉ, không giống em vài tháng cài lại một lần, căn bản nghịch là chủ yếu Thôi khuyên bác cài lại đi cho nó lẹ

Các chủ đề có liên quan khác