thuhien_91hp

ANH EM VÀO ĐÂY THẢO LUẬN CÁI VỤ LẠI ĐỨT CÁP QUANG BIỂN AAG SÁNG 5/1 NÀO BUỒN @@.

Google lag thì xài tạm cốc cốc

Facebook không vào được thì qua Zalo, Zing.

Thực ra nhà nước chặn google với facebook từ lúc 2 ông lớn này mới rón rén về Việt Nam thì các web thuần Việt đã phát triển mạnh mẽ lắm rồi

doanthehiep85

Cũng hơi buồn chút do sáng mở máy lên tự nhiên thấy sao hôm nay load google chậm thế tự nhủ chắc là không sao đâu , xong vào ketnooi.com/forum thì thấy quay vòng vòng cũng khá lâu nhưng cuối cùng cũng load được, lại nhớ đến mấy hôm nay nhiều bạn than mạng VNPT tự nhiên chậm đột xuất làm sợ quá , buồn buồn, chẳng lẽ mình ăn ở kém thế sao . May mà sau mở vnexpress lên thấy ngay cái ô to đùng ghi "cáp AAG lại đứt" thế là mừng quá mình ăn ở vẫn tốt chán chứ có kém đâu, kém là mấy cái thằng cáp biển kém thôi

Công nhận buồn quá làm mình phí công đi nghi ngờ sự ăn ở của mình

cophuthuynho_25

Cũng hơi buồn chút do sáng mở máy lên tự nhiên thấy sao hôm nay load google chậm thế tự nhủ chắc là không sao đâu , xong vào ketnooi.com/forum thì thấy quay vòng vòng cũng khá lâu nhưng cuối cùng cũng load được, lại nhớ đến mấy hôm nay nhiều bạn than mạng VNPT tự nhiên chậm đột xuất làm sợ quá , buồn buồn, chẳng lẽ mình ăn ở kém thế sao . May mà sau mở vnexpress lên thấy ngay cái ô to đùng ghi "cáp AAG lại đứt" thế là mừng quá mình ăn ở vẫn tốt chán chứ có kém đâu, kém là mấy cái thằng cáp biển kém thôi

Công nhận buồn quá làm mình phí công đi nghi ngờ sự ăn ở của mình Đồng cảnh ngộ thế khác cái là mình vào fpt để đọc , đùa cứ theu cảm giác tự dưng thấy mạng nó chậm hay lag là biết có điều gì xảy ra rồi @@

Các chủ đề có liên quan khác