tctuvan

Nhiều anh em vẫn thắc mắc gặp lỗi trong quá trình tạo tài khoản AOL

Nào thì lỗi:
Thanks for putting 110% into signing up for AOL accounts.
HTTP 420: Temporary Registration Block

Mình mở topic này để nhận reg dùm các bạn.
Ai cần thì reply thớt này
Nội quy:
+ Mỗi người mình chỉ giúp đk 1 tài khoản thôi nhé
+ Điền rõ username của bạn muốn tạo + Email của bạn
+ Thank mình

ngKhi

Bạn cố thể Phần mềm FB: mình ... sẵn mình nhờ tư vấn tí :) tks

tctuvan

Trích dẫn từ ngKhi:
nick aol : dianguc38 .pass kh vô được bạn ơi

Pass gửi cho bạn ở tin nhắn rồi mà, vào mà đổi pass

ngKhi

tks nhìu nhé :) có thể kb fb với tui dc kh ... sẽ có lúc cần nhờ ông giúp :)

tctuvan

Trích dẫn từ ngKhi:
tks nhìu nhé :) có thể kb fb với tui dc kh ... sẽ có lúc cần nhờ ông giúp :)

Cần hỏi gì cứ đăng lên diễn đàn, anh em đều có thể giúp bạn mà.
còn fb:

ngKhi

Bạn ơi.. vừa rồi mình nhờ bạn tạo acc aol dianguc38 í ...kh hiểu sa nó kh vô được nữa . bạn có thể xem lại hộ mình kh ... phiền bạn quá ... bạn có thể hướng dẫn mình cách tạo kh .. chứ làm phiền bạn nhiều quá ... nick gmail cũ nhé

tctuvan

Trích dẫn từ ngKhi:
Bạn ơi.. vừa rồi mình nhờ bạn tạo acc aol dianguc38 í ...kh hiểu sa nó kh vô được nữa . bạn có thể xem lại hộ mình kh ... phiền bạn quá ... bạn có thể hướng dẫn mình cách tạo kh .. chứ làm phiền bạn nhiều quá ... nick gmail cũ nhé

Sao lại thế được? Lần trước đã đăng nhập được rồi mà, hay bạn làm gì nên nó khóa tài khoản?
Dùng cẩn thận chứ bạn, vừa làm cái mới cho bạn:
dianguc383 pass: là cái gmail của bạn nhưng bỏ "@gmail.com" đi nhé

ngKhi

ừm . tks nhé ... thằng e bữa nó mượn nó bảo cái gì mà dùng cho keylog í ... nghi vụ đó quá ...mà có thể bày tui cách tạo kh ?

tctuvan

Trích dẫn từ ngKhi:
ừm . tks nhé ... thằng e bữa nó mượn nó bảo cái gì mà dùng cho keylog í ... nghi vụ đó quá ...mà có thể bày tui cách tạo kh ?

Nó cấm IP từ một số nước trong đó có VN, nên ở VN không đăng ký được. Mình đang ở nước ngoài nên đăng ký bình thường.

Cái vụ keylog đó không ăn thua đâu, trừ khi máy tính của victim không có diệt virus thì may ra.

ngKhi

- V kết bạn qua gì đó để tiện nhờ ông giúp đỡ được không chứ up lên đây cứ phải trông ngóng khổ quá

tctuvan

Chúc các bạn năm mới tràn đầy sức khỏe, hạnh phúc.
Đã gửi thông tin cho các bạn qua hòm tin nhắn. các bạn đọc kỹ nhé

anhlatuan2015

tài khoản của em vừa tạo xog hôm qua bây giờ vào account đăng nhập thì như thế này làm sao đây a ... xin a giúp e với
tk : anhlatuan2015 á
We are not able to reset your password right now.

If you need Giúp now, you can call customer service at 1-855-622-4946 Monday through Friday from 8:00 a.m. to 1:00 a.m. (ET), and Saturday & Sunday from 8:00 a.m. to 10:00 p.m. (ET).

To Giúp you through the recovery process more quickly, we have generated a unique verification code for you. Please copy it down in case you are asked to provide it to your representative: 529928

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác đăng ký cấp giấy chứng nhận quyề Kiến trúc, xây dựng 1
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
C Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hoàng Ngọc Luận văn Kinh tế 2
V Thực trạng công tác đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho các hộ gia đình, cá nhân sử d Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng về quản lý Nhà nước trong công tác đăng ký và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất ở và quyền sở hữu nhà Quận Tây Hồ Luận văn Kinh tế 1
X Đánh giá thực trạng đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản kh Khoa học Tự nhiên 0
N Đánh giá tình hình đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khá Khoa học Tự nhiên 0
K Nghiên cứu, đánh giá tình hình đăng ký cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và Khoa học Tự nhiên 0
C Nghiên cứu, đánh giá thực trạng đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở v Khoa học Tự nhiên 0
T [Free] Thực trạng của công tác kê khai đăng ký cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và quyền sở hữu Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác