Eus

Mọi người có thể giúp mình xóa một file hệ thống khi không thể truy cập bằng tài khoản của administrator được không.

Bạn dùng thử PCHunter bấm chuột phải vào file chọn force delete

Không được nữa thì vào WinPE xoá hay chạy PCHunter để xoá

vanloc_cdt_k12

Bạn dùng thử PCHunter bấm chuột phải vào file chọn force delete

Không được nữa thì vào WinPE xoá hay chạy PCHunter để xoá chuẩn đó dùng cái PCHunter hay gọi là xuetr ấy

dthung_2000

Nhưng giờ mình đâu có cài thêm phần mềm được? Trong máy có một file exe bị nhiễm vius mình muốn xóa nhưng không phải admin nên k xóa được :v

be_can

Nhưng giờ mình đâu có cài thêm phần mềm được? Trong máy có một file exe bị nhiễm vius mình muốn xóa nhưng không phải admin nên k xóa được :v Hình như bạn chỉ hỏi mà không để ý câu trả lời và không kiểm chứng câu trả lời thì phải

PC Hunter là ứng dụng dạng Portable không cần cài đặt, có quyền gần bằng quyền mức lõi tối cao của windows

Hình như bạn chỉ hỏi mà không để ý câu trả lời và không kiểm chứng câu trả lời thì phải

PC Hunter là ứng dụng dạng Portable không cần cài đặt, có quyền gần bằng quyền mức lõi tối cao của windows Mình xin lỗi. Nhưng mình k tìm được bản Portable, nếu không phiền bạn có thể gửi cho mình được không, mail của mình là [email protected]

Mình cảm ơn.

tranphu_quoc

Mình xin lỗi. Nhưng mình k tìm được bản Portable, nếu không phiền bạn có thể gửi cho mình được không, mail của mình là [email protected]

Mình cảm ơn. Cái tool này nó khá phổ biến rồi , bạn tải ở đây

Giải nén ra , mở vào kích chạy PCHunter32.exe nếu máy bạn chạy windows 32 bit , và kích chạy PCHunter64.exe nếu máy bạn chạy windows 64 bit

Diarmad

Cái tool này nó khá phổ biến rồi , bạn tải ở đây

Giải nén ra , mở vào kích chạy PCHunter32.exe nếu máy bạn chạy windows 32 bit , và kích chạy PCHunter64.exe nếu máy bạn chạy windows 64 bit Thank bạn.

nicky_nick

mà sao bạn lại không có tài khoản adm mà lại muốn xóa file hệ thống vậy Đứa em mình thường dùng tài khoản thưởng để tránh các phần mềm tự động cài đặt ẩn. Lâu không dùng nên quên mất pass admin. Mình định cài lại windows nhưng tò mò về vấn đề này nên lên đây hỏi mọi người.

Mà cũng lại thật. Không hiểu sao t lâu lắm k dùng tài khoản admin mà vẫn có phần mềm cài vào được

Rexley

dùng Kon boot đặt mật khẩu mới thôi , hay là có ý đồ xóa bậy bạ máy người khác

moly_fashion

Cách đơn giản nữa là vào windows MINI thì cái gì mà xoá không được.

Dùng đĩa BOOT hay USB cũng được mà. Cái này thì chắc ai cũng có^^

mouocxa

dùng Kon boot đặt mật khẩu mới thôi , hay là có ý đồ xóa bậy bạ máy người khác Thực ra cách đó ngày xưa mình thử hết trên máy mình rồi.

Nên muốn làm bậy bạ thì dễ ẹt

Hỏi mọi người để biết thêm cách mới thôi. Với lại máy nó cũng ì ạch lắm rồi chắc cài lại windows luôn.

Các chủ đề có liên quan khác