cute_bear_115

Như tiêu đề,hiện giờ chỉ sử dụng dc IE.Còn Chrome,firefox không mở dc

Mình đã gỡ 2 cái đó ra cài lại,thì firefox cài dc nhưng vẫn không mở dc.Còn chrome thì không cài đặt dc lun (ức chế vl)

Mình muốn cứu nó,mong các bạn giúp.Chứ đừng bảo e cài lại win,đó là phương án cuối cùng của mình

lỗi này khó chịu lắm , mình cũng không biết làm sao, cài lại windows là phương ácuôiis cùng, tuy nhiên bạn có thể tải trình duyệt cốc cốc về xài, tốt như chrome vậy

Michele

Bạn có thể đưa ra thông báo lỗi, hình ảnh càng tốt để có hướng giải quyết nhé!

thnks,nhưng mình cũng đã thử dùng chrome rồi cũng không thể mở dc.mình nghĩ nó lấy source tu chrome nên chrome bị ji nó cũng thế. nó không hiện lỗi ji cả bạn ơi,chỉ là nhấp vào thì trơ trơ ra,không mở lên dc

metquyen256

lỗi này mình bị mấy lần mỗi lần vậy toàn phải cài lại win, lỗi này nó xoay xoay mãi nhưng vẫn vậy,

tốt nhất bạn nên cài lại windows đi :v

hoabien8x

có thể dùng Your Uninstaller để gỡ sạch hay remove file, sau đó cài chồng lại

Nguyên nhân theo mình nghĩ có thể bị malware, nó tự cài add-on vào ff và chrome, dẫn đến bị crash

Nên trước mắt cần dùng Control Panel hay Your Uninstaller để coi cái app/soft nào có cài gần đây ko, gỡ ra trước, rồi sau đó mới tiến hành gỡ 2 browser kia ra

Xóa các các file tạm trong appdata để tránh bị nó cache lại

Richmond

Gỡ hết ra cài lại xem

Xóa hết trong Cpanel với ở trong ổ C nữa.Cần thiết thì dùng Your Uninstaller để xóa hết.

Sau đó cài lại là ok.