Arber

Mình đang dùng kali linux và usb wifi wn722n có râu.

Máy ảo mình cài kali linux đã nhận usb wifi bây giờ muốn hack wifi thì làm như thế nào vậy

.

Cho em hỏi luôn trong hack wifi việc capture handshake là khó nhất đúng ko? tại em thấy chương trình nó chạy mãi mà không capture được cái handshake nào đề tiến hành giải mã.

conglacc

Lấy cái điện thoại, thử kết nối vào wifi cần hack phát là bên kia nó capture handshake được liền

indaica_2007

cũng đang mò cái này, mà chả khả quan với mấy con k mỏ wps. Có bác nào có kinh nghiệm hack chuẩn WPA thì chia sẻ kinh nghiệm với. Nghe bảo chuẩn này hack được mà k biết hack ntn ?

cũng đang mò cái này, mà chả khả quan với mấy con k mỏ wps. Có bác nào có kinh nghiệm hack chuẩn WPA thì chia sẻ kinh nghiệm với. Nghe bảo chuẩn này hack được mà k biết hack ntn ? trong mạng có đầy mà bác .cứ gole là nó lên hết.bữa hack đk pass 2 nhà hàng xóm cơ mà mạng hơi chậm nên không dùng

Digon

trong mạng có đầy mà bác .cứ gole là nó lên hết.bữa hack đk pass 2 nhà hàng xóm cơ mà mạng hơi chậm nên không dùng tìm làm theo mà tới phần quét dò pass nó bảo chả bắt được cái tín hiệu nào để mà dò.

Các chủ đề có liên quan khác