Lazzaro

Mình chỉnh max speed trong Mouse Propertis rồi nhưng vẫn hơi chậm trong khi máy khác chỉ chỉnh mức trung bình cũng nhanh lắm rồi

Ai chỉ dùm cách nâng tốc độ chuột với nhá, THANKS

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Ai chỉ dùm xin tặng nốt số vnz còn lại

Dunleigh

Bạn chỉnh ở Control panel > mouse> chọn tab : Pointer Option , trong phần Motion bạn click vào ô Enhance pointer precision, và kéo thanh đó về cuối (fast). Là xong, còn nếu bạn xài laptop thì bạn phải cài driver chuột trước khi chỉnh, khi bạn cài xong sẽ có tùy chỉnh thêm phần Touchpad là được đó bạn.

Cuithbrig

Trời, chọn Enhance pointer precision thì nó còn chậm hơn
Ai có cách khác ko, Some body Giúp me

Dano

Bạn muốn tăng tốc độ click chuột thì chọn Control panel > mouse> chọn tab button, kéo thanh trượt tùy ý tại khung Double-Speed Click

Nếu muốn tăng tốc độ di chuyển của chuột thì chọn tuơng tự tại thẻ tab Pointer Option, kéo thanh trượt tùy ý tại khung Motion

khucdotri

Bạn muốn tăng tốc độ click chuột thì chọn Control panel > mouse> chọn tab button, kéo thanh trượt tùy ý tại khung Double-Speed Click
Nếu muốn tăng tốc độ di chuyển của chuột thì chọn tuơng tự tại thẻ tab Pointer Option, kéo thanh trượt tùy ý tại khung Motion

Mình chỉnh ở Tab Pointer Options mà, nhưng mình muốn nó nhanh hơn nữa, max rồi vẫn như rùa ý

nhoc_catinh86

dùng chuột gì vậy bạn. Xài ball mouse thì có ngựa nữa cũng chả nhanh lên được. 1 phần nữa lad DPI của chuột là bao nhiêu.

Các chủ đề có liên quan khác