Như đã biết ở phiên bản trước thì Injustice: Gods Among Us Ultimate Edition đã thành công và chinh phục người chơi với những lối chơi thú vị theo tựa đề đối kháng DC.

Sau những thành công của 2 tựa game là Mortal Kombat Komplete Edition và Injustice: Gods Among Us Ultimate Edition.

NetherRealm Studios vẫn có tham vọng chiếm lãnh thị trường game bằng cách phát triển thêm 1 tựa game đối kháng nữa đó chính là Mortal Kombat X và do đó NetherRealm Studios muốn nâng cấp bộ game đã từng rất nổi tiếng của mình đó là Injustice: Gods Among Us Ultimate và sẽ âm thầm thay thế cho bản cũ.

như vậy NetherRealm Studios và WB Games đã hoàn thành được nguyện vọng của mình là có thể đưa tựa game này thêm hoàn hảo hơn nữa và có thể nói là phiên bản Injustice: Gods Among Us Ultimate mới này sẽ là 1 con đường thành công mới cho Mortal Kombat X sau này.

Title: Injustice: Gods Among Us Ultimate Edition

Genre: Action

Developer: NetherRealm Studios,High Voltage Software

Publisher: Warner Bros. Interactive Entertainment

Release Date: 15/11/2014

Size File ISO: 21GB

Total Size: 42GB​

Test on Intel® G41 Express Chipset:

Cấu hình yêu cầu:

Tối thiểu:

Processor: Intel® Core™ 2 Duo 2.4 GHz or AMD Athlon X2 2.8 GHz

Memory: 1 GB RAM

Graphics: Intel® G41 Express Chipset or NVIDIA® GeForce™ 8800 GTS or AMD® Radeon™ HD 3850

DirectX: phiên bản 10

Network: Broadband Internet connection

Hard Drive: 21 GB available space

Additional Notes: Windows XP and DirectX® 9.0b and below not supported

Đạt yêu cầu:

Processor: Intel Core i5-750, 2.67 GHz or AMD Phenom II X4 965, 3.4 GHz or better

Memory: 4 GB RAM

Graphics: NVIDIA® GeForce™ GTX 560 or AMD® Radeon™ HD 6950

DirectX: phiên bản 11

Network: Broadband Internet connection

Hard Drive: 22 GB available space

Additional Notes: Windows XP and DirectX® 9.0b and below not supported

Link download:

4share:

Mediafire: (Copy link và Paste vào tab để download).

Cr-ack Final và patch fix tất cả lỗi by Trương Quốc Tuấn Release Date 13/12/2014:

4share:

Mega:

Chạy file Injustice.exe để chơi online nếu có steam và bản quyền game.

Chạy file InjusticeLauncher.exe nếu chơi off không có steam.

Lưu ý: đây là soft chứa link download game chứ không phải file game hay virus mong các bạn đừng hiểu nhầm.

kawaii_4me

có đỡ lag k bác ơi , hồi trc e 4gb ram , gt 430 mà bị cái lỗi slow motion , h chắc cũng chả được !

có đỡ lag k bác ơi , hồi trc e 4gb ram , gt 430 mà bị cái lỗi slow motion , h chắc cũng chả được ! bạn cứ down về chơi.khác 1 trời 1 vực luôn.

máy mk g41 830mb ram 2gb mà high luôn.

bản 2013 very low mà còn lag gấp 10 lần very high bản 2014 đó.

Brodi

bạn cứ down về chơi.khác 1 trời 1 vực luôn.

máy mk g41 830mb ram 2gb mà high luôn.

bản 2013 very low mà còn lag gấp 10 lần very high bản 2014 đó. chưa thử nhưng cũng thank bác ! Mà cái bản này ra từ bao h đấy bác ?

nhox_love094

chưa thử nhưng cũng thank bác ! Mà cái bản này ra từ bao h đấy bác ? 15/11/2014 bạn ạ.

daobathuy

Game này trên mobile mà giờ đã có trên PC rồi, thanks bác.

P/s: Mà sao clip youtube lag thế bác.@@
chơi chế độ high ở cấu hình:

Card: Intel® G41 Express Chipset

Ram: 2GB

được vậy là ngon lắm rồi bạn ạ.

Trevyn

bác up lên 4share hay fshare cho e xin với, mega down không nổi Bạn cố down đi chứ mk không up được lên 4share đâu.bạn thông cảm.

hoaivu_009

ngon thât cơ mà chịu thôi bác ạ mega down có 200kb thế này ai mà chơi được Mạng mk max có 600KB/S mà down dc 450KB/S lận

Các chủ đề có liên quan khác