Một trong những phàn nàn phổ biến về Dead Space 3, tựa game bắn súng góc nhìn thứ 3 vừa phát hành vào tháng trước, đó là phần mới nhất này đã loại bỏ những gì làm nên độ kinh dị, đáng sợ ở các phần trước mà chú trọng hơn vào gameplay thiên về hành động. Thực ra, cảnh đáng sợ duy nhất đáng lý phải có thì chỉ được thể hiện dưới dạng ảo giác mà đồng đội mới là John Carver đã trải qua, nhưng các ảo giác đó sẽ trở lại với nhân vật chính của dòng game là Isaac Clarke.

Tháng trước EA đã thông báo bản nội dung mở rộng tải về đầu tiên cho Dead Space 3 có tên gọi là “Awakened” và tuần rồi một đoạn trailer đã được tung ra hé lộ thêm chi tiết về bản mở rộng DLC này.

Theo đó, bối cảnh Awakened xảy ra ngay sau các sự kiện trong phần game chính, và đưa người chơi đồng hành cùng Isaac Clarke và John Carver chống lại một nhóm người của Giáo hội Unitology trên một con tàu trôi dạt.

Bản DLC “Awakened” sẽ phát hành vào ngày mai 12/3/2013 trên Xbox 360, PS3, PC, hứa hẹn mang lại những gì đáng sợ mà Dead Space 3 đã bỏ sót.

DLC

Password: kactus UPDATE 1.01 + Cr-ack 1.01

Password: kactus Giải nén rồi copy vào folder game, rồi copy Update 1.01 vào folder game, rồi copy Cr-ack 1.01 vào folder game, rồi vào chơi, yêu cầu bản gốc Dead Space 3:
http://ket-noi.com/forum/f234/pc-dead-space-3-action-2013-a-2477670.html
Hình minh hoạ cho DLC:

//Đừng quên để lại 1 comment để thank mình nhé.

Laurent

Hàng Ali213 có giống 3DM không nhỉ

Thg`DS3 này khác Cr-ack là save không nhận luôn

MacMurra

Hàng Ali213 có giống 3DM không nhỉ

Thg`DS3 này khác Cr-ack là save không nhận luôn cái này nó không cần Cr-ack bác ạ, copy vào rồi chiến thôi.

Cái DLC có thêm gì về mission không bác hình như có thêm mission thì phải

bản repack của bác namquang chép vô chiến ok chứ ? chép vào chiến được bác nhé

tuandungpuppy

chép vào chiến được bác nhé Thế, chuẩn bị làm lại repack đi là vừa

(nhớ cắt hết nhg~ j có thể nhé, bộ cài + DLC này vào dung lg. phình to vãi )

Destrey

có hướng dẫn k bác em giải nén ra được thư mục Dead Space 3 Awakened DLC Ali em cóp vào dead space 3 rồi mà vào chơi chả thấy map nào cả hixx

Các chủ đề có liên quan khác