nhock_paper

như tiêu đề máy của em hiện tại không thể dùng được chrome và cốc cốc, chỉ dùng được mỗi firefox, máy tính của em mới bị lỗi này được 1 tuần. ảnh ở trên các bạn có thể thấy là chrome mở lên nhưng không hoạt động và không thể ấn hay đánh chữ để vào trang web nào cả, nó cứ bị đơ như vậy mặc dù em đã cài đặt lại mấy lần vẫn bị thế, các pro chỉ giáo em với. tks !!!

death_devil97

của em mấy hôm nay không xem dc video trên fb và youube. phải chuyển sang trình duyệt thường/ hơi ức chế vs phiên bản 9.xx nnả9.xx này

jasmine_201

của em mấy hôm nay không xem dc video trên fb và youube. phải chuyển sang trình duyệt thường/ hơi ức chế vs phiên bản 9.xx nnả9.xx này cả chrome và cốc cốc của e đều bị từ 1 tuần nay không xài dc, không biết do cái lỗi gì nữa

sweet_candy_039

tạm thời thì bác dùng FF với IE đi.

bác up ảnh lên đây nhé, mình không xem được ảnh

chip_xinh

như tiêu đề máy của em hiện tại không thể dùng được chrome và cốc cốc, chỉ dùng được mỗi firefox, máy tính của em mới bị lỗi này được 1 tuần. ảnh ở trên các bạn có thể thấy là chrome mở lên nhưng không hoạt động và không thể ấn hay đánh chữ để vào trang web nào cả, nó cứ bị đơ như vậy mặc dù em đã cài đặt lại mấy lần vẫn bị thế, các pro chỉ giáo em với. tks !!!

Chrome không vấn đề gì nha. Mình vẫn đang dùng Chrome duyệt web bình thường nè.

Bạn vẫn lướt web bình thường từ các trình duyệt khác => mạng vẫn bình thường => lỗi trên do thằng flash của chrome, coccoc không chịu sống chung cùng với nhau đây mà

Gỡ chrome, coccoc, adobe flash player

Chạy file reg này

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Policies\Google\Update]
"UpdateDefault"=dword:00000000

Download Chrome từ link này về cài đặt

x86 - EN:

x86 - VN:

x64 - EN:

x64 - VN:

Dowload Adobe Flash Flayer từ link này về cài đặt

Download the Flash Player content debugger for Internet Explorer - ActiveX

Download the Flash Player content debugger for Firefox - NPAPI

Download the Flash Player content debugger for Opera and Chromium based applications – PPAPI

Dowload Adobe Shockwave Player từ link này về cài đặt

Shockwave x.x.x.x Windows Full Other Browsers

Cuối cùng mở Chrome, truy cập URL: chrome://plugins/, nhấn "+ Chi tiết", xem Adobe Flash Player, 3 Shockwave Flash cùng phiên bản là OK

daigia

Member
truoc minh bi nhu vay do loi o cung. sau khi scan o cung, va go chrome di cai lai la duoc

[ Post bai thong qua Mobile ]

Các chủ đề có liên quan khác