chào mn em mới cài windows 8.1 pro x64 em xử dụng kmspico mới nhất Cr-ack mà không được nói vẫn ghi build 9600 mn biết cách nào tốt hơn 100% thành công share mình với thank trước!

Tim

tốt nhất là bác cài lại và active by phone

thành công 100% và không sợ bị lỗi

lan_135hp

ko biết b làm như thế nào chứ mình mới cái windows 8 pro x64 (build 9600) cho thằng bạn. Link đây : Code: https://www.fshare.vn/file/9HTKVJCTNC/ Download xong thì giản nén ra

1. Chạy Auto.CMD hay Autopico.exe (Chạy với quyền Admin) đối với windows 8.1 thì đồng ý càithe Tap Network driver.

2. Đợi và Xong !! không được bạn ,mình chạy Autopico.exe mà nó chỉ nói đoạn rồi im chẳng hiện cái gì cả ,windows vẫn chưa active

ko biết b làm như thế nào chứ mình mới cái windows 8 pro x64 (build 9600) cho thằng bạn. Link đây : Code: https://www.fshare.vn/file/9HTKVJCTNC/ Download xong thì giản nén ra

1. Chạy Auto.CMD hay Autopico.exe (Chạy với quyền Admin) đối với windows 8.1 thì đồng ý càithe Tap Network driver.

2. Đợi và Xong !!

Constantine

không được bạn ,mình chạy Autopico.exe mà nó chỉ nói đoạn rồi im chẳng hiện cái gì cả ,windows vẫn chưa active mình làm như vậy vân được đấy thôi, mất chữ build 9600 trên màn hình và có cả window activated nữa.

bunbozoheo

Nếu không dùng dc bản Portable thì dùng bản cài!

Trong lúc cài nó sẽ tự Active. Bạn không cần thao tác. Nếu bạn chạy Autopico lần nữa có thể nó sẽ hủy bỏ Active

haha thank chia sẻ của mấy bạn nha mình làm theo phần mềm cũ của mình tự dưng được dù sao thì cũng Thank các bạn!

nhibecky_annie

chào mn em mới cài windows 8.1 pro x64 em xử dụng kmspico mới nhất Cr-ack mà không được nói vẫn ghi build 9600 mn biết cách nào tốt hơn 100% thành công share mình với thank trước! Tải microsoft toolkit 2.5.2

1. click phải toolkit chọn run as admin

2. bấm chọn biểu tượng windows

3. chọn tab Activation\ chọn EZ activator. Chờ 10 giây successfull rồi khởi động lại.

Các chủ đề có liên quan khác