131_47

Link Full 2 DVD:

DVD1:

DVD2:
Link Repack Black Box 2 DVD:

DVD1:

DVD2:

tyt_leng

Chà giá mà lúc trước bác post sớm hơn, đợt trước em vật vã mãi với MF và thằng FPT, sau cùng phải chuyển sang kéo ở Fshare khi mà người ta đã chơi gần xong

phuoc_love2002

Chà giá mà lúc trước bác post sớm hơn, đợt trước em vật vã mãi với MF và thằng FPT, sau cùng phải chuyển sang kéo ở Fshare khi mà người ta đã chơi gần xong ra net mà kéo MF FSHARE 4SHARE 2 tiếng 10G cũng xong

Manasseh

^

1 link lun tải phê lun nhé ^^! Ah mà bạn có bản The Sim 3 Late Night không? nếu có bữa nào rãnh post lên nhe! ^^

minhthuy_250890

Chà giá mà lúc trước bác post sớm hơn, đợt trước em vật vã mãi với MF và thằng FPT, sau cùng phải chuyển sang kéo ở Fshare khi mà người ta đã chơi gần xong cái này up cung lâu rùi nhưng mới post lên đây thui ^^!

dalat_trang

mấy bác ơi sao em setup rồi mà không có biểu tượng vào game vậy. Giúp em với. Thanks cài ở chổ nào thì zô đó kiếm nha bạn ^^!

canhdongtuyet78

Thank cau. rat nhieu

---------- Bài thêm lúc 09:57 ---------- Bài trước là lúc 09:55 ----------

cho em hoi cai pac a ,down 2 dvd thoi hay dơn het luon ,link black box la sao em không hiu ,cac pac chi giup cho

ilvcom94

Thank cau. rat nhieu

---------- Bài thêm lúc 09:57 ---------- Bài trước là lúc 09:55 ----------

cho em hoi cai pac a ,down 2 dvd thoi hay dơn het luon ,link black box la sao em không hiu ,cac pac chi giup cho bản repack black box là bản full rip dành cho người ít kiên nhẫn thích chơi liền dung lượng nhẹ hơn bản full ^^!

bản repack black box là bản full rip dành cho người ít kiên nhẫn thích chơi liền dung lượng nhẹ hơn bản full ^^! vậ chất lượng kém hơn bản full nhiều không bác?

itsme7i

vậ chất lượng kém hơn bản full nhiều không bác? không nhiều đâu chỉ chút ít thui ^^!

nhược điểm của bản Repack BB là setup hơi bị lâu trên cấu hình máy yếu đó ^^!

naka67nhh

ko nhiều đâu chỉ chút ít thui ^^!

nhược điểm của bản Repack BB là setup hơi bị lâu trên cấu hình máy yếu đó ^^! Thanks bác từ đó h` mình chỉ thích hàng repack thế này

Các chủ đề có liên quan khác