nguyenhuu_chien

Mặc dù chưa thấy ai activated bản VL nhưng cũng như phiên bản 2010 thì hy vọng sẽ sớm có tool để activate cho phiên bản VL chứ công cuộc hóng key và gọi điện ngày càng khó khăn. Nhưng với những bạn đã tải về bản retail thì để có bản Volume license thì dùng cách sau để chuyển sang.

Dùng phần mềm quản lý file ISO nào đó, ở đây mình dùng PowerIso mở file Office Pro Plus retail lên.

Bạn sẽ thấy folder proplusr.ww như hình dưới

Bạn đổi tên proplusr.ww thành proplus.ww

Sau đó bạn mở thư mục này ra. Bạn để ý thấy có 2 file là proprww.cab và proprww2.cab

Bạn cũng tiến hành đổi tên thành propsww.cab và propsww2.cab

Cuối cùng bạn tải file này về, extract và copy toàn bộ file trong đó replace vào trong folder proplus.ww

Cuối cùng save lại file iso là được bộ cài cho bản VL
Download
Và đây là kết quả

hathivnmp3

Chuyển sang Vl có tác dụng j trong khi chưa có key mak thế bác! Cứ hóng hớt trước đã ^^.

Chắc sớm muộn cũng sẽ có thôi, vẫn đang chờ mini KMS để xem thế nào

Nhưng mình muốn hỏi bạn rằng nếu cài đặt thì có ảnh hưởng đến sao lưu bản quyền không vậy?

chứ không mỗi lần a phone thì mệt lắm vì TA của mình "giỏi quá" nghe chả hiểu gì

Drudwas

Nếu có bản quyền qua phone rồi thì cứ dùng cái đó đi nhé, đừng đua đòi.

Chuyển sang VL là để chờ dùng key MAK kích hoạt đó, để có bản quyền.

Key MAK thì giờ chưa có đâu.

chuyển sang VL chưa kích hoạt nhưng vẫn chạy được Mơ "quả mơ có hạt" => đó là lòng kiên trì mỗi người cần có và đáng trân trọng.

Đừng xôi hỏng bỏng không.

nhokkute_1612

Mơ "quả mơ có hạt" => đó là lòng kiên trì mỗi người cần có và đáng trân trọng.

Đừng xôi hỏng bỏng không. Bạn có 30 ngày dùng thử và có ít nhất là 5 lần rearm để reset lại 30 ngày dùng thử đó

Bạn có 30 ngày dùng thử và có ít nhất là 5 lần rearm để reset lại 30 ngày dùng thử đó Bạn có thể hướng dẫn cụ thể cách reset lại không?

Các chủ đề có liên quan khác