Drugi

Mình xin được giới thiệu về chương trình này:
Tên chương trình: Bánh xe may mắn mùa Giáng Sinh
Thời gian: 01/12/2014 đến 21/12/2014
Phạm vi: toàn quốc
Giải thưởng:
01 Giải cống hiến: Máy tính bảng Ipad Air 2 Wifi 16Gb50000 Quà tặng độc quyền: Bàn phím bluetooth, Balo laptop, Headset đa năng, bản quyền 1 năm KAV, KIS,.. cùng rắt nhiều quà tặng hấp dẫn khác
Link tham gia:

Nếu chưa là thành viên, bạn có thể đăng kí qua tài khoản Facebook hay Google+, sau đó đăng kí tham gia chương trình.

Kinh nghiệm từ lần trước: Để xác suất nhận quà cao hơn các bạn làm như sau:
Ấn vào bảng xếp hạng ở góc cuối của thanh menu trên cùngỞ phần danh sách nhận quà, các bạn để ý nếu những ngưòi trùng giải gần đây đều là +5Kpoint thì không nên quay ngay lúc đó, xác suất quay được thấpBạn có thể trực vào những giờ "cao điểm", như lần trước thì mình trực khoảng 08h00'00"" tròn hay buổi chiều là 17h00'00", khi đó bạn vào danh sách nhận quà gần đây sẽ có rất nhiều ngưòi trúng giải, đó là lúc bạn nên nhanh chóng quay đi nhé, nếu mà mạng lác do nhiều người cùng chơi thì có thể chọn thời gian sớm hơn vài giây, chẳng hạn 07h59'55"Mình nghĩ lần này chắc cũng vậy, các bạn chú ý quan sát những lúc nào là giờ đúng xem có phải là lúc cao điểm "xả hàng" không nhé.

Bạn nào cao thủ hơn xin đừng chặt chém gì mình nhé , post lên để mọi người được nhận nhiều quà hơn càng tốt

Post cái ảnh demo nhé:

Chúc mọi ngưòi quay được nhiều giải thưởng.

bạn nào đăng ký ở link này ủng hộ mình với

chúc mọi người gặp may mắn,trúng quà mà mình mong muốn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Chế tạo trục bánh xe nối phần trái và phải hộp chủ động nhận momen quay từ hộp chủ động Tài liệu chưa phân loại 1
J Động lực học chuyển động thẳng và quay vòng xe bọc thép bánh lốp nhiều cầu Tài liệu chưa phân loại 2
O Thiết kế tuốc bin tâm trục và hệ thống thủy lực điều khiển quay cánh bánh hướng dòng Tài liệu chưa phân loại 2
W Thiết kế tuốc bin tâm trục và hệ thống thủy lực điều khiển quay cánh bánh hướng dòng Tài liệu chưa phân loại 0
D Ứng dụng của phép quay trong bài toán chứng minh trong mặt phẳng Luận văn Sư phạm 0
D phép quay và các ứng dụng của phép quay trong hình học phẳng Luận văn Sư phạm 0
D Thiết kế hệ thống sấy thùng quay sấy đậu xanh nguyên hạt có bản vẽ Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu các nhân tố ảnh hưởng đến ý định quay lại điểm đến du lịch thành phố Đà Nẵng của khách du lịch nội địa Văn hóa, Xã hội 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến ý định quay trở lại của du khách nội địa khi đến Nha Trang – Khánh Hòa Văn hóa, Xã hội 0
D Công nghệ máy mài và hệ thống truyền động cho động cơ quay chi tiết máy mài tròn Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác