mr_huych0u

Em lỡ DEL lộn (Shift + Delete) cái folder My Pictures trong ổ C (WIN 7) , bây h không biết phải làm gì xin các PRO chỉ em cách tìm lại nó ?????????????????????????

fan_tctuvan

chuột phải vào Libraries-> Restore default libraries còn muốn cứu dữ liệu phải dùng Phần mềm cứu hộ thôi

tinh_thu

thank các bạn vậy phần mềm khôi phục tốt nhất vậy cho em xin cái tên được không ????????????????? Eassos PartitionGuru V3.7 Pro bạn thử xem

trong khoảng thời gian ngắn và chưa đè lên thì dùng phần mền cứu hộ có tác dụng rất tốt. còn trong khoảng thời gian lâu và đè lên rồi thì có phục hồi lại cũng bị lỗi tùm lum thôi.

anh_peo

[HELP] Anh Chị ơi! Giúp em với. Hôm nay em có dùng HAC boot trên ketnooi.com/forum. Em lỡ nhấn vào phần quick partition của ctrinh eassos partitionguru. nên nó tự động chia lại hết ổ cứng. Anh chị có cách nào khôi phục lại dữ liệu không ạ? Giúp em với

Em chưa thêm/xóa dữ liệu vào máy kể từ lúc bị.

Weallere

[HELP] Anh Chị ơi! Giúp em với. Hôm nay em có dùng HAC boot trên ketnooi.com/forum. Em lỡ nhấn vào phần quick partition của ctrinh eassos partitionguru. nên nó tự động chia lại hết ổ cứng. Anh chị có cách nào khôi phục lại dữ liệu không ạ? Giúp em với

Em chưa thêm/xóa dữ liệu vào máy kể từ lúc bị.

Bạn có thể để mình xem qua trực tuyến thử , coi có giúp gì bạn được ko

Các chủ đề có liên quan khác