ngoc_xinh_nl

Chào các bạn.Mình tham gia 4rum đã lâu từ thời còn bên netkingvn. Mình rất thích tải file game repack của các nhóm nga đặc biệt là nhóm R.G .Ưu điểm của repack thì các bạn biết rồi đó.Đầy đủ mọi thứ chỉ việc cài là triển.Dung lượng lại gon nhẹ thích hợp ghi ra đĩa sưu tầm.Nay up cho mọi người các game repack mình lưu từ lâu trong ổ cứng.Tất cả các game đều đã test cài rất nhanh ngôn ngữ eng. Game cũ thì là ver mới nhất nhé.Nếu có vấn đề về file thì Phần mềm mình.Thôi vào vấn đề chính.

.game contra hệ game thùng do konami làm riêng cho tung của. hỗ trợ HD nay đã leech lên pc.Hình ảnh 3d hoành tráng,4 nhân vật hầm hố

Game chơi có sức hút lạ kì

Khỏi nói nhiều,game chơi rất tuyệt.Cryshit gọi bằng cụ: đã test chơi ngon trên tay xbox360 khỏi cần config gì cả.

P/s: thách thím nào chơi 3 mạng về nước.:
game bất tử mạng đó,ai mò chạy dc free mode là bất tử mạng

Link down(giải nén hơn 1gb) : Hướng dẫn nút :

KEYBOARD SETTINGS:

F1: Test Mode

F5: Next Stage

Enter: Start

Space: Insert coin

UP: W

DOWN :S

LEFT: A

RIGHT: D

SHOT: J

JUMP :K

Weapon Select: U

XBOX360 CONTROLLER FOR WINDOWS SETTINGS:

ANALOG LEVER1: UP,DOWN,LEFT,RIGHT

X BUTTON: Start Game

A BUTTON: Shot

B BUTTON: Jump

Y BUTTON: Weapon Select

p/s :sắp tới mình sẽ up thêm các game chơi dc từ 2 đến 4 người 1 máy tính (yêu cầu có từ 1 gamepad trở lên).tức là splitscreen hay là coopcouch.Tất cả đều là repack.Mọi người ủng hộ nhé .

anh_truong

quá tuyệt vời , bác chủ up thêm mấy game chơi co op nữa đi nhé , em đang kéo về chơi với thằng em ở nhà đây

Iosep

quá tuyệt vời , bác chủ up thêm mấy game chơi co op nữa đi nhé , em đang kéo về chơi với thằng em ở nhà đây uk em đang up dần dần.

Các chủ đề có liên quan khác