moniu_iumon

sau khi cài xong mình gặp lỗi này mà chưa biết cách khắc phục bạn nào biết chỉ mình với. cấu hình máy mình i5 Ram 4G NVIDIA GT740m 2G. mình cài bản của blackbox nhé. bản của blackbox thì ngon rồi chắc do máy mình thiếu chương trình gì thôi. các bạn vào xem giúp mình cái, ngồi tải cả đêm mà k chơi được cũng hơi nản.

thanhtamphung

up cho lên cái top. các bạn vào cho ý kiến cái, giò mình đi ngủ đã thức cả đêm rồi. bạn nào cần link tải bản của blackbox thì mình sẽ up sau nhé

Rudi

vào thử laucher.exe hay farcry4.exe luôn

thử chạy = windows 7 xem sao. khi nó mở lên đừng bấm gì cả.... đợi nó load, khi nó load bạn bấm gì đó thì bị crash. mình bị 1 lần r thỉ phải.

funny_boo_kute

up cho lên cái top. các bạn vào cho ý kiến cái, giò mình đi ngủ đã thức cả đêm rồi. bạn nào cần link tải bản của blackbox thì mình sẽ up sau nhé thử update lên 1.4 của reload nhưng không dùng Cr-ack 1.4, nếu có tay cầm hay gamepad thì tháo ra.......khá nhiều người bị do thế......

như thím nói thì blackbox ổn định rồi cài lại windows thôi cài xong update hết driver còn k vô dc thì ram + card k đủ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T [Help] Giúp e với lỗi ISDONE.DLL Black Box Far cry 3 ( Có ảnh ) ai từng bị vào giúp với :( Hỏi đáp Tin học 0
M Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ-Quảng Trị Khoa học kỹ thuật 1
D Nhờ anh/ chị tải giúp em tài liệu này với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ Khoa học kỹ thuật 6
D SKKN giúp học sinh tự củng cố và nâng cao kiến thức về Ước chung lớn nhất Luận văn Sư phạm 0
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
N Nhờ ac tải giúp e tài liệu này với ạ. Em cảm ơn nhiều! Kinh tế phát triển 3
D Nhờ mọi người tải bản tiểu luận đầy đủ này giúp em với ạ! Toán cao cấp 1
Y Nhờ ad tải giúp em Quản trị chiến lược - Đoàn Thị Hồng Vân Khởi đầu 1
N Nhờ tải giúp em Thực trạng và các yếu tố tác động đến việc làm thêm của sinh viên Thành phố Hồ Chí Minh hiện nay (Luận văn thạc sĩ) - Phan Thị ThuThảo Khởi đầu 3
T bạn ơi, dowload giúp mình tào liệu này với luanvan.net.vn Luận văn Kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác