quocbao_1000

Thông tin về Game này:

Đặt trong tàu điện ngầm sụp đổ của một bài viết ngày tận thế Moscow, Metro 2033 là một câu chuyện về sự tồn tại dưới lòng đất sâu nơi số phận của nhân loại nằm trong tay của bạn.

Năm 2013 thế giới bị tàn phá bởi một sự kiện ngày tận thế, hủy diệt gần như tất cả nhân loại và biến bề mặt của trái đất thành một khu đất hoang độc hại. Một số ít người sống sót đã trú ẩn trong sâu thẳm của Moscow ngầm, và nền văn minh của con người vào một Dark Age mới.

Đó là năm 2033. Toàn bộ thế hệ đã được sinh ra và lớn lên dưới lòng đất, và bao vây thành phố Metro Station cuộc đấu tranh cho sự sống còn của họ, với nhau, và những kinh hoàng đột biến đang chờ đợi bên ngoài.

Bạn là Artyom, sinh ra trong những ngày cuối cùng trước lò sưởi, nhưng lớn lên ngầm. Có bao giờ mạo hiểm vượt quá giới hạn thành phố Metro Station của bạn, một sự kiện định mệnh phát ra đại sứ mệnh tuyệt vọng đến trái tim của hệ thống Metro, để thông báo những tàn dư của nhân loại về một mối đe dọa sắp xảy ra khủng khiếp. Hành trình của bạn sẽ đưa bạn từ các hầm mộ bị lãng quên dưới tàu điện ngầm đến vùng đất hoang vắng, nơi mà hành động của bạn sẽ quyết định số phận của nhân loại.

Title: Metro 2033

Genre: Action

Developer: 4A Games

Publisher: Deep Silver

Release Date: 16 Mar, 2010

Type: Clone DVD Full ISO

Size: 8GB

System Requirements

Link download:

Link Mega.co.nz:

Link Safeshared.com:

Cr-ack:

Link mega.co.nz upload by Trương Quốc Tuấn.

Link safeshared.com upload by Thiếu Gia Ngốc™.

Kenny

Game hay quá.

em đã down về của bác Trương Quốc Tuấn thấy rất ngon chuẩn clone steam không chỉnh sửa Cr-ack và steam chơi dc hết.

em tin tưởng mỗi bác Trương Quốc Tuấn chuyên clone game bản quyền uy tín và chất lượng chứ bác Thiếu Gia Ngốc™ hay up game repack chỉnh sửa vớ vẩn lắm em không down em down mỗi của bác là ngon và ổn định nhất thôi.chúc bác ngày càng thành công

Ferrill

Game hay quá.

em đã down về của bác Trương Quốc Tuấn thấy rất ngon chuẩn clone steam không chỉnh sửa Cr-ack và steam chơi dc hết.

em tin tưởng mỗi bác Trương Quốc Tuấn chuyên clone game bản quyền uy tín và chất lượng chứ bác Thiếu Gia Ngốc™ hay up game repack chỉnh sửa vớ vẩn lắm em không down em down mỗi của bác là ngon và ổn định nhất thôi.chúc bác ngày càng thành công Thank bạn đã ủng hộ

p/s bạn không nên chê bạn Thiếu Gia Ngốc™ như vậy không nên gây xung đột trên forum bạn nha.

fire_hieu

Không uổng 300k mua game của bác.

em đã chơi Cr-ack thấy mượt và ngon hơn tất cả mọi bản hiện có như kiểu em đang có dvd vậy

em muốn chơi bản quyền nên mua của bác.

rẻ và chất lượng hơn hẳn steam mà lại còn nhiệt tình nữa chứ.chúc bác luôn thành công.

thuy_nicky

mod có thể vào kiểm tra IP 2 nick CNTT_KHONG GIANTrương Quốc Tuấn không giống như acc clone vậy

Hơn nữa Trương Quốc Tuấn hay up những bài câu view như bài Fifa 15 dù không chơi được vẫn up mà không thấy mod xử lý gì hết

xusomongmanh

mod có thể vào kiểm tra IP 2 nick CNTT_KHONG GIANTrương Quốc Tuấn không giống như acc clone vậy

Hơn nữa Trương Quốc Tuấn hay up những bài câu view như bài Fifa 15 dù không chơi được vẫn up mà không thấy mod xử lý gì hết Bác đa nghi quá nhưng vậy cũng tốt để em có dc cái nick chính chủ

nguyet10a7

win 7 64 , ram 4gb ( 3gb usable ) , hd 4850 , e7200 duo có chiến được game này không thớt , tiện hỏi có chiến được game AC3 vs ẠC4 không ạ , tks nhìu

dried_tear

win 7 64 , ram 4gb ( 3gb usable ) , hd 4850 , e7200 duo có chiến được game này không thớt , tiện hỏi có chiến được game AC3 vs ẠC4 không ạ , tks nhìu Chiến dc hết nhưng ac4 ở mức low bạn nha.

mine_popo

Chắc chắn không thớt ơi , mất công down h lại bõ công , FPS tầm khoảng nhiu ạ

Chắc chắn không thớt ơi , mất công down h lại bõ công , FPS tầm khoảng nhiu ạ Tầm 18-20 có thể hơn.

mà đây là bản từ dvd gốc update mới nhất nên khác hẳn vs các bản khác bạn ạ.

Các chủ đề có liên quan khác