copywriter_2008

COSSACK II- NAPOLEONIC WAR

Mình thấy có nhiều người thích thể loại game này.Nhưng khi chơi trên window7 thì thường gặp phải lỗi. Sau 1 thời gian tìm kiếm mình đã tìm được bản full, chơi tốt trên window7-32bit (64bit mình chưa thử ). các bạn tải & cài đặt rùi cho ý kiến nha...

Cossacks 2 bao gồm 6 quốc gia mà người chơi có thể lựa chọn điều khiển: Pháp, Anh, Áo, Nga, Phổ và Ai Cập. Mỗi dân tộc có tất cả 7 đơn vị bộ binh, gần 10 loại kỵ binh cùng 3 loại trọng pháo khác nhau trong tổng số 150 loại quân của 6 phe tham chiến trong trò chơi. Các trận giao tranh giờ đây sẽ tiếp bước truyền thống của dòng game: diễn ra trên những chiến trường rộng lớn với quân số lên tới 64.000 đơn vị cùng lúc cho tổng cộng cả hai bên tham chiến, một con số gây "chóng mặt" mà từ trước tới giờ chưa từng có trò chơi RTS nào có được. Tất nhiên với quân số lớn như vậy, quản lý từng cá nhân là việc không dễ. Thay vào đó, trò chơi sử dụng cách quản lý theo nhóm, với các đội hình chiến thuật quen thuộc như hình vuông, hàng ngang... để người chơi tùy nghi vận dụng trong các trận đánh (với những ai đã chơi qua dòng game American Conquest thì hẳn không xa lạ với những đội hình như thế này).
PIV 1 GHz hay tương đương

512 MB RAM

VGA 64 MB trở lên

HDD 1,7 GB

Windows 98 SE/ ME/ 2000/ XP

Cấu hình đề nghị:

PIV 2,4 GHz hay tương đương

768MB RAM

VGA 128MB Geforce 4 Ti4200 trở lên

LƯU Ý KHI CÀI ĐẶT NÊN TẠM NGƯNG PHẦN MỀM VIRUT THEO YÊU CẦU CỦA GAME

*Phần quan trọng đây (COPY 2 FILE Cr-ack THEO THỨ TỰ 1 & 2 VÔ THƯ MỤC DATA TRONG FOLDER CÀI GAME):

Cr-ack 1:

Cr-ack 2:

*CUỐI CÙNG CLICK ICON NGOÀI DESKTOP ĐỂ CHƠI THÔI.CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

*ĐÂY LÀ MÀN HÌNH GAME CỦA MÌNH:

minh_blog

*HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT BẢN NAPOLEON WAR:

-1/ Tải phần mềm đọc file ISO tại đây:

-2/ Cài đặt game:tạm dừng phần mềm Virut

Chạy file Setup:

KHI YÊU CẦU CD2.BẠN LÀM TƯƠNG TỰ CD1. MOUNT CD2 VÔ Ổ ĐĨA ẢO. NEXT

CÀI ĐẶT XONG BẠN COPY 2 FILE Cr-ack VÔ THƯ MỤC DATA

.OKE

có hướng dẫn cách chơi k bạn ? Chơi giống AOE đó bạn.Cũng xây nhà, làm kinh tế, mua lính.Nhưng mà lính nhiều vô số..Đánh cho sướng

dracula_ken

ủa sao cái Cr-ack mình chép zo mà vẫn k chơi dc vậy bạn ? nó báo cái lỗi j đó rồi có nút exit @@

rymeroz

ủa sao cái Cr-ack mình chép zo mà vẫn k chơi dc vậy bạn ? nó báo cái lỗi j đó rồi có nút exit @@ Nếu hok được thì bạn tải cái này về copy vô thư mục data

HTML http://www.mediafire.com/?g3bxwt2web7d2vu Rồi ra ngoài desktop click vô icon để chơi nha!!

Alrik

sao bấm cai mã bao vệ download no pj sai hoaj z bấm đúng ma cug hk dc nua ak Do bạn không có acc VIP ax.Vô đây xin acc vip down cho nhanh nè bạn..

chauminhlinh

Giải nén được 2 cái file thế này...!

Cossacks.II.BFE.mdf

Cossacks.II.BFE.mds

mình setup ntn giờ, giúp minh cái !!!

Các chủ đề có liên quan khác