coleminhdaquen

Đây là bản Company of heroes Clone DVD 3 in 1 bao gồm Company Of Heroes + Company Of Heroes: Opposing Fronts + Company Of Heroes: Tales Of Valor bổ sung thêm 2 phe mới tổng cộng là 4 phe

Hướng dẫn setup :

CD key: 3333-4444-1111-2222-ce13

1.Sau khi càixong phiên bản hiện tại là 2.500, chạy patch 2.501:

2.Cr-ack 2.501:

Giải nén ra 2 file RelicCOH.exe , udro.dll chép đè vào nơi cài game

riêng file udro.dll chép vào thư mục sau đây: chỉ chép 1 file udro.dll thui nha

Program\THQ\Company of Heroes\validators\udro
3. Cách Unlock các nhiệm vụ : tải cái này

Giải nén, chép đè 3 file trong file nén vào thư mục Documents\My Games\Company of Heroes\Cache
4. đây là bước quan trọng nhất
Tải cái này:

giải nén ra file có tên NS-COHOF_MI-poseden.mds Dùng chương trình tạo ổ ảo như Daemon tools lite chẳng hạn mount nó trước khi vô game

Felabeorbt

dowload bằng IDM mà ngắt giữa chừng là hư file hôm bữa dowload mà bị cúp điện giữa chừng đấy , lúc dowload xong giải nén winrar toàn lỗi .........giờ mình đang tải lại từ đầu

Syvwkh

bác phonghanh chia nhỏ giùm e dc không?acc vip mà cứ 80% lại đơ,không resume dc ức hết cả chế..... > < !

kntphuc

làm như bác chỉ rồi mà vô cứ bảo đòi disc Company Of Heroes: Opposing Fronts. văng ra liên tục, làm nhiều lần lâu lâu "hên" thì vô được.có cách nào fix k bác. cấu hình của máy tui chơi tốt.

Barrlow

Chủ thớt bỏ rơi thớt rồi down về làm theo hướng dẫn mà vao game nó đòi đĩa Opposing Front chán vãi Bạn down phần mềm đĩa ảo ở trên đó...........về là làm dc thôi ^_^

Các chủ đề có liên quan khác