katcat_vn1986

hôm nay mình lên kickass.to thì mình thấy có Titanfall bản highly compressed mình down về,nhưng mà chậm quá. Bạn nào có link thì cho mình xin nhé

kedochanh_codon

Link khá tốt,mà cái này chỉ để giảm thời gian down thôi chứ không có Cr-ack đâu đấy,chưa mua key thì đừng mất công down

bạn có link khác k,link pan.baidu nó bắt down cái gì về ý Down bằng IDM max speed mà,dùng GG translate,rồi chọn cái Normal Download ý đừng chọn Accelerate Download

Heardind

Cr-ack này ai test thử đi
đã tét nhưng bị lỗi failed to get token from origin nhưng vào dc game lun nhưng không chơi dc, có lẽ Cr-ack dc đấy nhung sever VN không chơi dc mình đã tìm đủ cách để fake IP nhưng không dc đành bó tay

taido_lovelife

đã tét nhưng bị lỗi failed to get token from origin nhưng vào dc game lun nhưng không chơi dc, có lẽ Cr-ack dc đấy nhung sever VN không chơi dc mình đã tìm đủ cách để fake IP nhưng không dc đành bó tay Cr-ack này mình lấy từ trang web của ALI123,chắc chỉ có bọn khựa chơi được

khunglong_1302

Cr-ack này mình lấy từ trang web của ALI123,chắc chỉ có bọn khựa chơi được Cho dù bạn có là khựa thì cũng không chơi được , đây là game multiplayer

phaply_k19

mình đang kéo bản 17 GB xem ntn , có acc nên mình leech link tor luôn khuyên thành thật nên stop và xoá đi, game online thì làm gì có cách nào chơi lậu.

ly_biet

sao trên youtube nó vẫn có nhiều clip Cr-ack chơi multi mà

rốt cục Cr-ack multi có thực sự tồn tại

Các chủ đề có liên quan khác