thanhnha0805

Có thể main này không hỗ trợ winXP, bạn cài windows 8.1 rồi cài máy ảo XP mà dùng các phần mềm chỉ chạy trên WinXP. Có những yêu cầu vô lý thực tế phần cứng không hỗ trợ.

Avery

Bạn vào bios các loại nào có liên quan uefi tắt hết , chuyển sata về IDE thử xem sao

lqd03a2longan

mình cũng biết là nó k hỗ trợ,mà giờ bắt buộc phải cài 2 windows song song,cài windows 7 xog rồi,mà cài windows xp lại cứ bị màn hình xanh,trong khi con main gigabyte b85 cũng k hỗ trợ mà nó cài dc windows xp!!chả hiểu sao lun

Benedetto

Bạn vào bios các loại nào có liên quan uefi tắt hết , chuyển sata về IDE thử xem sao mình chuyển thử rồi,cũng tắt uefi hết lun rồi

ngocthe_2005_cs

ai giúp e hộ với, cty yêu cầu dùng windows xp nên ai bít cách hay có bản ghost cho main h81 ds2 thì giúp mình với,mình ghost nhiều bản lắm rồi toàn bị màn hình xanh!!!! Bạn vào bios các loại nào có liên quan uefi tắt hết , chuyển sata về IDE thử xem sao Thử theo cách bác locb xem. Nhưng bạn dùng bản cài, bản GHOST thì chắc chắn là không được rồi.

Nhưng chắc là không hy vọng- Chipset H81, CPU Haswell Windows XP không support rồi.

Avniel

Thử theo cách bác locb xem. Nhưng bạn dùng bản cài, bản GHOST thì chắc chắn là không được rồi.

Nhưng chắc là không hy vọng- Chipset H81, CPU Haswell Windows XP không support rồi. vậy hả bạn.nhưng còn con B85 cũng k hổ trợ thì lại cài dc !!!hix

mình cũng thử cách của bạn locb rồi @@

Các chủ đề có liên quan khác