Fonzo

Lương Nhân Viên văn phòng,lương là 2triệu,mức đóng bảo hiểm là 856k, như vậy ngày lễ, tết , nhân viên đó sẽ được hưỏng mức lương như nào? các bạn chỉ dùm. thanks

Ailill

Trích: Nguyên văn bởi huoucao Lương Nhân Viên văn phòng,lương là 2triệu,mức đóng bảo hiểm là 856k, như vậy ngày lễ, tết , nhân viên đó sẽ được hưỏng mức lương như nào? các bạn chỉ dùm. thanks Mức thường là 856k bạn nhé

chuvananqt_12b6

Trích: Nguyên văn bởi Mộc Thủy Mức thường là 856k bạn nhé ai qui định mức này vậy bạn , tớ tưởng là thu nhập bao nhiêu thì tính lương ngày nghỉ bấy nhiêu chứ nhỉ??? trừ trường hợp lương 2tr là lương tính theo sản phẩm.

minh_handsome

mh nghi la muc dong bao hiem dau co lien quan j toi luong dau.co quy dinh ve mot muc bao hiem nao do ro rang roi chu

headstrong_2708

Trích: Nguyên văn bởi huoucao Lương Nhân Viên văn phòng,lương là 2triệu,mức đóng bảo hiểm là 856k, như vậy ngày lễ, tết , nhân viên đó sẽ được hưỏng mức lương như nào? các bạn chỉ dùm. thanks mình bất làm trong doanh nghề nhà nước nên mình bất biết nhưng doanh nghề mình là tư nhân nên có người đóng BH là 950K nhưng cuối năm thưởng vẫn được khoảng 9Tr. thưởng theo doanh thu bạn ah. Nên tuỳ vào doanh nghề của bạn thế nào.

lien1321

Trích: Nguyên văn bởi huoucao Lương Nhân Viên văn phòng,lương là 2triệu,mức đóng bảo hiểm là 856k, như vậy ngày lễ, tết , nhân viên đó sẽ được hưỏng mức lương như nào? các bạn chỉ dùm. thanks Lễ tết nếu co thưởng 1 tháng lương là phải 2tr,

Howe

Trích: Nguyên văn bởi Mr. Linh Lễ tết nếu co thưởng 1 tháng lương là phải 2tr, ông giám đốc bất thích thưởng 2tr mà tăng lên ..5tr thì sao( hay giảm xuống). thưởng bao nhiêu thì tuỳ từng trường hợp vào..túi trước của cty

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Những lý luận chung về tiền lương và các thanh với cán bộ công nhân viên Luận văn Kinh tế 0
D Phân tích thiết kế hệ thống quản lý nhân sự, tiền lương công ty TNHH một thành viên Thăng Long Luận văn Kinh tế 0
Q Các chính sách lương thưởng và ảnh hưởng của nó đến động cơ làm việc của nhân viên tại Ngân hàng TMC Luận văn Kinh tế 0
N Hiệu quả sử dụng nhân viên trong Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Phú Lương Luận văn Kinh tế 0
T Áp dụng hình thức trả lương theo đơn vị dịch vụ cho vị trí nhân viên chăm sóc khách hàng tại tập đoà Luận văn Kinh tế 0
H Kiểm toán chu trình tiền lương và nhân viên trong kiểm toán Báo cáo tài chính do Công ty Hợp danh ki Luận văn Kinh tế 2
H [Free] Hoàn thiện kiểm toán chu trình tiền lương - Nhân viên trong kiểm toán Báo cáo tài chính do Cô Luận văn Kinh tế 0
B Hoàn thiện kiểm toán chu trình tiền lương và nhân viên trong kiểm toán báo cáo tài chính tại Công ty TNHH Deloitt Việt Nam Luận văn Kinh tế 2
G [Free] Hoàn thiện kiểm toán chu trình tiền lương và nhân viên trong kiếm toán BCTC do Công ty TNHH D Tài liệu chưa phân loại 0
D [Free] Hoàn thiện kiểm toán chu trình tiền lương và nhân viên trong kiểm toán BCTC do công ty TNHH K Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác