Torn

Mọi người cho mình hỏi chút .. mình có down phim trên Fshare nhưng down được 91% roài đang down thì rớt mạng nhưng khi resume thì không được lại phải down lại từ đầu ( 3G mà phải kéo lại thì.........) mà chẳng hiểu sao cái ADSL của mình cứ cắm máy down phim là cứ down đến 40-90% là rớt hoài....vậy làm sao để resume được trên Fshare vậy

Mình dùng IDM mới nhất..Chorme mới...và Acc Fshare vip ( acc share trên diễn đàn )

Quinn

Mọi người cho mình hỏi chút .. mình có down phim trên Fshare nhưng down được 91% roài đang down thì rớt mạng nhưng khi resume thì không được lại phải down lại từ đầu ( 3G mà phải kéo lại thì.........) mà chẳng hiểu sao cái ADSL của mình cứ cắm máy down phim là cứ down đến 40-90% là rớt hoài....vậy làm sao để resume được trên Fshare vậy

Mình dùng IDM mới nhất..Chorme mới...và Acc Fshare vip ( acc share trên diễn đàn ) Theo mình thì tại bạn dùng acc vip share trên diễn đàn nên nhiều người dùng và hay bị đổi pass nên không resume được đâu!

trang_vit

Theo mình thì tại bạn dùng acc vip share trên diễn đàn nên nhiều người dùng và hay bị đổi pass nên không resume được đâu! Acc này vẫn chưa có đổi bạn ak

AH_HA

Acc này vẫn chưa có đổi bạn ak không đổi nhưng chắc là có người khác sử dụng rồi

Do khi reset modem ip thay đổi theo nên link direct die. IDM tự động get link mới mà acc share thì "đang dùng trên máy khác" nên không get được link

hoangthixuanban

sao không leech link đi cho dễ down,ko có topic mua point ấy,rẻ rề,xài cho tiện,h thấy ít xài acc share lắm câu này chuẩn nè

luv_ruoi

sao không leech link đi cho dễ down,ko có topic mua point ấy,rẻ rề,xài cho tiện,h thấy ít xài acc share lắm Mình không rõ chỗ leech nè lắm

Khi leech thì ng leech cho 1 link dài..mình chỉ cần copy cái link đã leech đó vào và dán vào idm là down thui ak hay làm ji nữa hem

candy15160

Mình không rõ chỗ leech nè lắm

Khi leech thì ng leech cho 1 link dài..mình chỉ cần copy cái link đã leech đó vào và dán vào idm là down thui ak hay làm ji nữa hem Đơn giản nhất là kick vào hay copy dán vào IDM là được. Còn nếu cần thì add thêm proxy vào nữa!

b0y_kut3_b791

Mình không rõ chỗ leech nè lắm

Khi leech thì ng leech cho 1 link dài..mình chỉ cần copy cái link đã leech đó vào và dán vào idm là down thui ak hay làm ji nữa hem acc share thì khi xóa phiên download thì bị đứng hình ngày .

mà 90% rùi thì bạn chỉ cần lấy link fshare đó rồi get 1 link vip mới, bỏ vào trong thanh address của file đang download đó rồi bấm tiếp tục thui, không cần tải lại từ đầu.

cái này có nói rùi, bạn seach trên mạng đễ tìm hiểu rõ hơn

camhapt

Mình dùng IDM mới nhất..Chorme mới...và Acc Fshare vip ( acc share trên diễn đàn ) Bạn đọc bài này hén

Chúc vui.