Corydon

Hôm nay em xin tặng các bán bản catkara full bao gồm 2 bản setup (Cr-ack tích hợp sẵn vào setup luôn rồi )

BẢN 1 :bản setup của phần mềm

link SETUP

BẢN 2 : bản setup chạy Cr-ack cho phần mềm " cài đặt như phần mềm bình thường"

( chạy ngay trên usb cũng ok,cài xong bản 2 các bạn hát hò luôn khỏi cần key,không treo và full chức năng )

LINK CDKEYSETUP

hướng dẫn các bạn cài xong bản 1 CATKARA PLAY SE 2.0.exe

thì cài tiếp bản 2 này luôn nhé setup full - by hackkey

nếu thấy bài hay xin thank cho anh em thấy bõ công nghiên cứu

PASSWORD : đã up lại pass cho anh em 121

lưu ý : tui post Cr-ack này và chỉ chịu trách nhiệm phần mềm Cr-ack với 2 link dowload trên, các bạn dowload ở trang khác hay các bản khác tui không chịu trách nhiệm.

tìm đi tìm lại .. các bạn hát karaoke thì thằng này vẫn dễ dùng hơn cả các phần mềm khác trên thị trường, hơi ngu tý nhưng dùng đơn giản các bạn à ..

DOWLOAD TỪ TỪ KẺO CHẾT LINK ĐỨ ĐỪ NHA

thắc mắc gì anh em cứ Phần mềm [email protected] - Yh : hackkey nhé ...

Wmffre

Xin giới thiệu 1 phần mềm tuyệt vời mà đang miễn phí, đáp ứng hầu hết các yêu cầu, hiện đang tiếp tục được đội ngũ admin nghiên cứu bổ sung chức năng. Đó là Tkaraoke.

Tk có thể chạy được các tất cả các định dạng video, kmpg3, mp3+Cg..., đặc biệt là hỗ trợ 2 màn hình, màn hiển thị hình ảnh hỗ trợ chuẩn HD, các chức năng tách lời, quản lý bài hát, update lyric, quản lý và tạo danh sách bài hát, bấm chọn bài hát bằng số, sử dụng remote để chọn bài....

TKaraoke chạy được trên Windows XP, Windows Vista, Windows 7, Windows Server 2003, và Windows Server 2008."

Nói chung là tuyệt vời.

Đặc biệt, Tkaraoke forum hiện đang chứa hàng chục nghìn bài hát có chất lượng âm thanh, hình ảnh hay và đang liên tục được các thành viên chia sẻ miễn phí, chỉ cần thank là ok.

các bạn có thể vào địa chỉ: để nghiên cứu và download Phần mềm này tại:

Turner

Xin giới thiệu 1 phần mềm tuyệt vời mà đang miễn phí, đáp ứng hầu hết các yêu cầu, hiện đang tiếp tục được đội ngũ admin nghiên cứu bổ sung chức năng. Đó là Tkaraoke.

Tk có thể chạy được các tất cả các định dạng video, kmpg3, mp3+Cg..., đặc biệt là hỗ trợ 2 màn hình, màn hiển thị hình ảnh hỗ trợ chuẩn HD, các chức năng tách lời, quản lý bài hát, update lyric, quản lý và tạo danh sách bài hát, bấm chọn bài hát bằng số, sử dụng remote để chọn bài....

TKaraoke chạy được trên Windows XP, Windows Vista, Windows 7, Windows Server 2003, và Windows Server 2008."

Nói chung là tuyệt vời.

Đặc biệt, Tkaraoke forum hiện đang chứa hàng chục nghìn bài hát có chất lượng âm thanh, hình ảnh hay và đang liên tục được các thành viên chia sẻ miễn phí, chỉ cần thank là ok.

các bạn có thể vào địa chỉ: để nghiên cứu và download Phần mềm này tại: he he các bạn thông cảm phần mềm trên dành cho karaoke chuyên nghiệp ngoài quán karaoke đó còn phần mềm này cũng hay nhưng chỉ hát được ơ nhà thôi

---------- Bài thêm lúc 03:10 ---------- Bài trước là lúc 03:09 ----------

chính xác

quà mừng trở lại mà sơ xài thế à chÀo cÁc bÁc ĐÂy lÀ quÀ mỪng cỦa anh em

mẬt khẨu: xem cuối bài đầu nhé !

dÀnh cho cẢ 2 link nha

K_A

chào các bạn lâu rồi tu thân tích đức không chăm ngồi đồng nữa ,hôm nay vào ketnooi.com/forum thấy các bạn vẫn còn bàn tán về cái vụ catkara

trước kia có 1 số bác đã Cr-ack nó nhưng một số chức năng chưa được mở hết,và dùng hay bị treo máy,

phiên bản này free , và full hoàn toàn các chức năng của nó, các bạn có thể dùng để hát hò , setup cho khách hàng của các bạn vv.. hiện có bản 2.2 và 3.0 nhưng cái đó mấy thằng viết cho vui thôi, chức năng chẳng có gì hơn đâu vì thế dùng bản 2.0 này cho tiện và dễ,

các bạn có thể mua dữ liệu hay xin dữ liệu theo data của phần mềm để khỏi bị thông báo " Không có dữ liệu" ,

còn nếu bác nào tự đưa nhạc vào phần mềm thì chọn xóa hết các bài hát, sau đó đưa bài hát của mình vào lưu ý đuôi nhạc là .Dat nhé

Hiện nay bác THÀNH amthanhanhsang không còn làm catkara nữa, nghe đâu có mấy bác ăn hôi viết thành catkara 2.2 với kiểu mã hóa dữ liệu KINH NGƯỜI

phần mềm catkara 2.2 thì đuôi nhạc là .ckr cái này gọi là mã hóa ( híc híc ) VD : anhyeuem.ckr muốn nghe nó thì chỉ cần đổi bằng tay thành anyeuem.ckr.dat hay anhyeuem.dat

Muốn lấy toàn bộ file nhạc của nó thì chỉ cần làm con autobat : tự chuyển tên tất cả các bài VD ABC.Ckr thành ABC.DAT còn code các bạn tự viết nhé..

Hôm nay em xin tặng các bán bản catkara full bao gồm 2 bản setup (Cr-ack tích hợp sẵn vào setup luôn rồi )

BẢN 1 :bản setup của phần mềm

link SETUP

BẢN 2 : bản setup chạy Cr-ack cho phần mềm " cài đặt như phần mềm bình thường"

( chạy ngay trên usb cũng ok,cài xong bản 2 các bạn hát hò luôn khỏi cần key,không treo và full chức năng )

LINK CDKEYSETUP

hướng dẫn các bạn cài xong bản 1 CATKARA PLAY SE 2.0.exe

thì cài tiếp bản 2 này luôn nhé setup full - by hackkey

Hiện nay có rất nhiều phần mềm ăn theo như , vinakaraoke,tirgekaraoke,tachi,catkara 2.2,catkara 3.0 vv

còn theo đánh giá của mình tốt nhất vẫn là tirgekaraoke,chức năng cực kỳ ưu việt, phần mềm này của bác Tùng + bác Thành tuy nhiên mình không Cr-ack phần mềm trên vì nhiều lý do mong các bạn thông cảm :nếu muốn sử dụng các bạn gọi cho bác Tùng :0932277790 tirgekaraoke - [email protected]

chúc các bạn vui vẻ

nếu thấy bài hay xin thank cho anh em thấy bõ công nghiên cứu

khi nào đủ 10 thank mình mình sẽ mở pass dow thoải mái nha ... hứa đấy

PASSWORD : 147258369

DOWLOAD TỪ TỪ KẺO CHẾT LINK ĐỨ ĐỪ NHA

thắc mắc gì anh em cứ Phần mềm [email protected] - Yh : hackkey nhé ...

Phần mềm thì có nhưng phần cứng như thế nào ấy nhỉ bác gì gì ơi

hay là chỉ cần mỗi PC là OK hic hic. giúp thì giúp cho trót luôn nhé

hidenam

Phần mềm thì có nhưng phần cứng như thế nào ấy nhỉ bác gì gì ơi

hay là chỉ cần mỗi PC là OK hic hic. giúp thì giúp cho trót luôn nhé Pc + VGA ( loại có cổng TiVI out nhé . nối lại với nhau dùng chức năng dual màn hình ) Hdd từ 500GB trở lên nhé ... còn lại tự tìm hiểu nha ...

Avner

tui đang thử. Thấy cũng hay, nhưng hình như chỉ chạy được định dạng dat, mpg, còn file avi báo chạy nhưng không thấy gì. Mà cái này có chạy chỉ trên 1 PC được không hả bác. Chủ yếu là hát hò 1 mình thôi. Mà hình như các chức năng trong Giúp ghi như quản lý máy chủ, máy trạm, tính tiền... không có ở bản này nhỉ. Mà chẳng biết chỉnh chọn âm thanh thế nào, ai biết hotkey của nó thì hướng dẫn giùm. Tóm lại đây là bản edition thôi, không phải bản full. Dầu sao cũng Thank bạn đã chia sẻ. Nếu hát 1 mình thì tui vẫn thấy Tkara hay hơn, còn nếu hát ngoài quán để kinh doanh thì tốt nhất nên mua 1 bản full thì hay hơn

tui đang thử. Thấy cũng hay, nhưng hình như chỉ chạy được định dạng dat, mpg, còn file avi báo chạy nhưng không thấy gì. Mà cái này có chạy chỉ trên 1 PC được không hả bác. Chủ yếu là hát hò 1 mình thôi. Mà hình như các chức năng trong Giúp ghi như quản lý máy chủ, máy trạm, tính tiền... không có ở bản này nhỉ. Mà chẳng biết chỉnh chọn âm thanh thế nào, ai biết hotkey của nó thì hướng dẫn giùm. Tóm lại đây là bản edition thôi, không phải bản full. Dầu sao cũng Thank bạn đã chia sẻ. Nếu hát 1 mình thì tui vẫn thấy Tkara hay hơn, còn nếu hát ngoài quán để kinh doanh thì tốt nhất nên mua 1 bản full thì hay hơn bản này chính là bản full đó.. bác chắc mới sử dụng nên không biết đó.. còn cái trong phần Giúp thì bản sever 3.0 bác à.. bản đó dùng được cho nhiều máy ..

nếu bài hát có định dạng mpg thì bạn đổi lại thành .DAT còn avi thì conver thành MPG rồi đuổi tên đuôi file thành .dat

hướng dẫn đến đây thôi .. còn lại các bạn tự tìm hiểu

songhong0801

đã có tới 300 lượt dowload mà mới chỉ có 10 người thank mình...

mất hết cả hứng thú giúp các bạn hát hò rồi.....

noel_fukinou

đã có tới 300 lượt dowload mà mới chỉ có 10 người thank mình...

mất hết cả hứng thú giúp các bạn hát hò rồi..... Em thanh ngay cho bác, nếu lên được màn hình thứ 2.

Em dùng VGA out cắm ra con LCD, không lên tý tín hiệu nào. Hay là phải dùng S-Video