buomtrang6988

- Em cũng không biết phải nói làm sao, em ví dụ 1 hàm như thế này =VLOOKUP(LEFT(B3);$B$15:$E$19;2;0)

- Em học trên trường thì nó là dấu phẩy, em lên mạng xem video cũng thấy là dấu phẩy, nhưng máy của em gõ dấu phẩy là báo lỗi phải gõ dấu chấm phẩy, ai có cách nào chuyển qua dấu phẩy giúp em với. Em xin cám ơn

dangtrang2246

Bạn vào Control Panel , chọn mục Region (Region & Language) , Thẻ Formats , Bấm vào nút Additional Setting ... , Ô List Separator sửa dấu ; thành dấu , rồi bấm Ok, Ok.

naka67nhh

Bạn vào Control Panel , chọn mục Region (Region & Language) , Thẻ Formats , Bấm vào nút Additional Setting ... , Ô List Separator sửa dấu ; thành dấu , rồi bấm Ok, Ok. Sao em làm y như hướng dẫn vẫn không được vậy, còn cách nào khác không anh(chị)

manutd5624

Em sử dụng dấu phẩy là nó hiện ra thông báo thế này
Bạn làm thế này: vào Control Panel , chọn mục Region (Region & Language) , Thẻ Formats chọn English (United States) rồi ok là xong.

Bạn làm thế này: vào Control Panel , chọn mục Region (Region & Language) , Thẻ Formats chọn English (United States) rồi ok là xong. hay quá đã được rồi, Thank nhiều nhé

libra_vht

Bạn vào Control Panel , chọn mục Region (Region & Language) , Thẻ Formats , Bấm vào nút Additional Setting ... , Ô List Separator sửa dấu ; thành dấu , rồi bấm Ok, Ok. Tốt nhất là để ở mặc định theo hệ thống. em dùng mấy hàm, nó toàn bão lỗi :3

Các chủ đề có liên quan khác