Gruddieu

Trên mục chat của facebook, mình có một số bạn bè không bao giờ hiện thông tin đã thoát được bao lâu. Có ai biết có cách nào để làm được như vậy không? Chỉ mình nhé!

Steven

Trên mục chat của facebook, mình có một số bạn bè không bao giờ hiện thông tin đã thoát được bao lâu. Có ai biết có cách nào để làm được như vậy không? Chỉ mình nhé!
bác nào khi off có hình di động thì mới hiện thời gian off, còn không có hình di động thì không biết out lúc nào cả.

bác làm sao cho cái hình di động mất đi là ok thôi

như nick của mình thì chỉ cần thoát ra là màn hình của bạn bè lập tức thông báo đã thoát cách đó 1'

to_du_na

như nick của mình thì chỉ cần thoát ra là màn hình của bạn bè lập tức thông báo đã thoát cách đó 1'
không có hình di động mà cũng báo thời gian off à?

thiquocduy

chuẩn rồi đó. mình dùng laptop nhé bác out facebook khoảng 1h thì nó có hiện 1h không?

có luôn. mình thì không muốn bị người khác biết lúc nào lên face lúc nào off như này. mất sự riêng tư

nhuy201

có luôn. mình thì không muốn bị người khác biết lúc nào lên face lúc nào off như này. mất sự riêng tư bác có chỉnh sửa gì không thế?

bác sợ mất sự riêng tư thì bác tắt trò chuyện đi

tuyen1201

không chỉnh sửa gì hết

tắt trò chuyện thì nói làm gì chứ bác dùng vài ngày xem nó có thay đổi gì không

cuz_of_u000

Mình cũng thắc mắc vấn đề này mà không ai biết sao buồn vậy. Theo mình nghĩ: không thấy time người đó offline là do người đó tắt trò chuyện đối với mình.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
I Hiện nay, có một số công ty có kiểm toán viên đăng ký hành nghề bán thời gian nhưng thực tế không hề Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Thời điểm hiện nay, đầu tư vào BĐS tại Bình Dương có lợi không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 4
S không hiện thời gian copy/move dữ liệu trong win 7??? Thủ thuật tin học 3
D Dạy học phát hiện và sửa chữa sai lầm trong giải toán hình học không gian cho học sinh trung học phổ Luận văn Sư phạm 0
G Phân tích chi phí lợi ích của việc thực hiện quy hoạch duy trì và phát triển không gian xanh thủ đô Luận văn Kinh tế 0
D Phân tích đánh giá hiệu quả của một số thuật toán phát hiện ảnh giấu tin trong miền không gian Công nghệ thông tin 0
G Hình ảnh Hàng không Việt Nam trên báo chí hiện nay Văn học 0
T Đánh giá hiện trạng môi trường không khí huyện Thanh Oai (Hà Nội) và đề xuất giải pháp bảo vệ Khoa học Tự nhiên 0
T Nghiên cứu hiện trạng và dự báo sự thay đổi môi trường không khí và nước huyện Đại Từ đến năm 2020 Môn đại cương 0
P Phân tích và đánh giá hiện trạng ô nhiễm môi trường không khí tỉnh Lạng Sơn Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác