mình có file word (.doc) bị quên mật khẩu, bây h có cách nào để mở lại, mọi người giúp mình với?

mình cảm ơn!

Nếu file không có gì riêng tư bạn đưa lên đây mọi người gỡ pass thử xem. riếng tư nen mới đặt pass bác ah.... chứ ai mà đặt pass gì cho khổ....

Mọi người dùng chương trình này phá pass thử xem (Dành cho office 2003) Lượm lặt trên internet lâu rồi.Khi chạy chương trình phải kết nối internet nhé

Graham

Thank mọi người

mình có dùng Office_Password_Recovery_Toolbox rồi nhưng không tìm được bản nào có key mà còn lượt bẻ khóa cả

mình bẻ khóa toàn ra file demo thôi, không thấy được toàn bộ văn bản, chỉ thấy được 2 dòng đầu tiên thôi

Thank mọi người

mình có dùng Office_Password_Recovery_Toolbox rồi nhưng không tìm được bản nào có key mà còn lượt bẻ khóa cả

mình bẻ khóa toàn ra file demo thôi, không thấy được toàn bộ văn bản, chỉ thấy được 2 dòng đầu tiên thôi Bản mình gửi bên trên mở hết được mà.Bạn đã thử chưa?

suoingoc229

Bản mình gửi bên trên mở hết được mà.Bạn đã thử chưa? bản của bạn mình dùng nó báo là cần mua code để đăng kí, là bản dùng thử nên không mở được s

hoanhuy_262

bản của bạn mình dùng nó báo là cần mua code để đăng kí, là bản dùng thử nên không mở được s Vậy mình cũng không hiểu.Mình vẫn dùng bình thường.Gỡ pass file vài chục trang mà đâu có đòi đăng ký.Hiển thị file đầy đủ.

Melvin

Vậy thì mình cũng không giải thích nổi.Máy mình vẫn dùng bình thường.Vừa mới test lại không vấn đề gì.Nếu cần mở file gì đó không riêng tư thì bạn gửi mail cho mình : [email protected] mình download về chỉ có 1 file LKRemoveAllOficePw.exe và mình chạy file đấy thôi

không biết có bị thiếu file gì không nhỉ? s

file này riêng tư nên không gửi được bạn ạ

Thank bạn đã nhiệt tình giúp đỡ

Các chủ đề có liên quan khác