bjnhan_172

Tình hình là Fshare mới nâng cấp giao diện, trông khá đẹp. Nhưng, không thấy nút đổi điểm ở đâu cả, điểm thì vẫn còn, nhưng không có chỗ đổi ra VIP.

Liệu đây chỉ là lỗi giao diện, hay là Fshare đã bỏ cái này. Nếu bỏ thì phí điểm à?

Vẫn còn nguyên chức năng đổi point lên vip nhé do bác không biết thôi

Bảng giá -> Mua gói sản phẩm theo ngày 5.000vnd/ngày -> Tiếp tục -> Nhấn vào Thanh toán bằng điểm Fshare

Iakovos

Bảng giá -> Mua gói sản phẩm theo ngày 5.000vnd/ngày -> Tiếp tục -> Nhấn vào Thanh toán bằng điểm Fshare Chính nó. Lúc đầu cũng tưởng mất

Bảng giá -> Mua gói sản phẩm theo ngày 5.000vnd/ngày -> Tiếp tục -> Nhấn vào Thanh toán bằng điểm Fshare Vẫn 1000/1 ngày, đúng không?

tungb0p

mình dùng Fshare Tool 5.1.4 tài khoản thường, không download được nữa. cứ báo download error.

Bảng giá -> Mua gói sản phẩm theo ngày 5.000vnd/ngày -> Tiếp tục -> Nhấn vào Thanh toán bằng điểm Fshare Thank đang định lập topic mới để hỏi cái này thì có bạn hỏi rùi :d

Mitchel

Mình nâng cấp lên ver 5.1.4 mới nhất và dùng tài khoản vip nhưng vẫn báo lỗi Không Có Quyền mà rõ ràng vip mất tiền thế mới nhọ chứ lại,h toàn phải down trên trình duyệt

Duck_Hwan

Hic giờ chức năng mất hết trên tool, trước xem video được giờ cũng không luôn, phim cứ 10gb tải về cũng nản\

nguoiwenttv

fshare nâng cấp giao diện hình như có cho dùng thử vip nãy mới vào thấy fshare cho dùng thử 15 ngày vip

Các chủ đề có liên quan khác