Chào các bạn,

Không biết máy mình bị lỗi gì mà nó cứ tự động vào 1 cái fanpage. Mình bật máy lên, sử dụng liên tục thì không sao, nhưng cứ để im không đụng gì đến hay đi ra ngoài thì 1 lúc sau nó lại tự động truy cập cái fanpage kia.

Fanpage:

Ai đã từng bị lỗi này, hay biết cách fix thì chỉ cho mình với nha !

Thanks all !

NT_LH

Chào các bạn,

Không biết máy mình bị lỗi gì mà nó cứ tự động vào 1 cái fanpage. Mình bật máy lên, sử dụng liên tục thì không sao, nhưng cứ để im không đụng gì đến hay đi ra ngoài thì 1 lúc sau nó lại tự động truy cập cái fanpage kia.

Fanpage:

Ai đã từng bị lỗi này, hay biết cách fix thì chỉ cho mình với nha !

Thanks all ! 1, bác quảng cáo fanpage à??

2, nếu mà tự động vào fan page đó thì có thể máy bác dính malware hay ai đang điều khiển máy của bác. bác quét virus, quét malware thử đi.

Nghe cái lỗi có vẻ ảo ảo mà hơi buồn cười đúng k? Mình đã quét virus rồi, máy cũng mới cài lại Win. Hix !

Ai đã từng bị thì chỉ cho mình với, thật ra cũng k ảnh hưởng gì, chỉ việc tắt đi thôi nhưng cảm giác khó chịu lắm? hay bác nào chủ cái fanpage kia vào inbox cho mình cách fix với nhé. @@

truc_linh_11689

Nghe cái lỗi có vẻ ảo ảo mà hơi buồn cười đúng k? Mình đã quét virus rồi, máy cũng mới cài lại Win. Hix !

Ai đã từng bị thì chỉ cho mình với, thật ra cũng k ảnh hưởng gì, chỉ việc tắt đi thôi nhưng cảm giác khó chịu lắm? hay bác nào chủ cái fanpage kia vào inbox cho mình cách fix với nhé. @@ chủ fan page thì liên quan gì ở đây?? bác quét malware chưa??

Các chủ đề có liên quan khác