trang_duy

Mình mới việt hóa được 92% vì bận quá khi nào có thời gian rãnh mình sẽ hoàn thiện và còn 1 số câu còn lụng củng sẽ fix sau khi có thời gian..tuy chưa xong nhưng cũng up cho anh em nào cần không biết bản protable này có chạy trên windows 64 không vì mình chưa text trên máy 64

Sau đây là vài dòng giới thiệu:

Bạn vướng mắc với những kỹ năng văn phòng như soạn thảo văn bản hay lập bảng tính,... tất cả đều vì lý do là gõ bàn phím chậm hay "mổ cò". Bạn rất khó khăn để tiếp cận với các kỹ năng gõ bàn phím thậm chí còn chưa quen thuộc với bàn phím máy tính ??? Tất nhiên điều này sẽ ảnh hưởng tới chất lượng làm việc của bạn hay thậm chí là sẽ hạn chế và làm xấu đi hình ảnh chuyên nghiệp của bạn. Vậy giải pháp ở đây là gì?

TypingMaster Pro sẽ là giải pháp tốt nhất lúc này dành cho bạn. Typing Master Pro là phần mềm đào tạo kỹ năng đánh máy chuyên nghiệp, Typing Master Pro sẽ giúp bạn đạt được những hiệu quả không ngờ trong thời gian ngắn nhất, đó là đánh máy nhanh gấp 4 lần so với tốc độ thông thường mà không bị mắc lỗi và luyện thành thạo kỹ năng đánh máy 10 ngón chỉ sau một thời gian ngắn.

Với TypingMaster Pro, việc học đơn giản chỉ là bạn sẽ thực hành các bài tập gõ, mở đầu bằng các dạng trò chơi nhỏ, giúp cho việc luyện tập bớt nhàm chán. Cuối bài sẽ có bảng tổng kết, thống kê những gì bạn đã làm.

Những ưu điểm của TypingMaster Pro so với các phần mềm hỗ trợ học gõ phím khác:

Hướng dẫn gõ phím:

۞ Học kĩ thuật gõ phím luyện đánh máy nhanh , tiết kiệm thời gian

۞ Các bài tự thực hành để nâng cao khả năng đánh máy

Phương pháp đánh máy của riêng bạn:

Dùng TypingMaster Pro để làm quan với những kĩ thuật gõ phím cần có . Chương trình cung cấp những bài thực hành mẫu và hướng dẫn bạn từng bước một để trở thành một người Gõ phím chuyên nghiệp . Chắc chắn bạn sẽ cảm giác tốc độ gõ phím của mình được cải thiện đáng kể và nó sẽ giúp bạn tiết kiệm được khá nhiều thời gian

Điều chỉnh giúp bạn tiến bộ:

Ở mỗi phần bài tập thì Typing Master đều điều chỉnh để giúp bạn tiến bộ. Những bài tập được nâng cao dần , từ đơn giản rồi nâng cao tốc độ hơn và khó hơn . Nhờ phương pháp này bạn có thể thu nhận được kĩ năng gõ phím hơn trước chỉ sau 3-5 giờ ngồi luyện tập.​
Download:Link mega:

Mình mới việt hóa được 92% vì bận quá khi nào có thời gian rãnh mình sẽ hoàn thiện và còn 1 số câu còn lụng củng sẽ fix sau khi có thời gian..tuy chưa xong nhưng cũng up cho anh em nào cần không biết bản protable này có chạy trên windows 64 không vì mình chưa text trên máy 64 feed back nè bác thớt, em windows 7 64bit:chạy ngon nhưng lỗi font

ngocmai14686

feed back nè bác thớt, em windows 7 64bit:chạy ngon nhưng lỗi font

Máy bác chưa thiết lập môi trường tiếng việt bác hãy đọc bài những phần mềm việt hoá của bác ptk911 có hướng dẫn thiết lập môi trường tiếng việt đó

zen_nhok

việt hóa thế nào vậy bạn Việt hóa thế nào bạn hãy chờ 1 thời gian vì bác ptk911 sắp cho ra đời ấn phẩm hướng dẫn việt hóa nên mình cũng không cần hướng dẫn thêm.

pik_pum

Bác nào cần key chuẩn Phần mềm này theo tên đăng ký của mình thì vào link dưới nhé

Ví dụ:
1. Bản cho Unlimited/School District License

License ID: hoada200000; ketnooi.com/forum

Product Key: UAGNKD-QG2GKA-A4H4FF-3GA89EGD

2. Bản cho Concurrent License

Product Key: GNCJKC-QGMHB5-LG3LAE-C669EBAP

3. Bản cho Workstation License

Product Key: GWNF45B-QGB2CM-FGHDDJ-36A3G3CC

4. Bản cho Unlimited/School + Satellite License

Product Key: 75KFKH-QG34H5-FH2CNH-F357E4AN

5. Bản cho Concurrent + Satellite License

Product Key: 83CG4G-QG2A3D-2332BA-43EF2FB5

6. Bản cho Workstation + Satellite License

Product Key: UJH4KF-QGFDNE-MJAAFE-DB3ACC4S

------

Còn bạn nào không thích dùng các key với tên "hoada200000; ketnooi.com/forum" thì đưa tên và bản cần đăng ký lên mình share KEY với tên đó cho.

ngoctram_ken

Bác nào cần key chuẩn Phần mềm này theo tên đăng ký của mình thì vào link dưới nhé

Ví dụ:
1. Bản cho Unlimited/School District License

Product Key: UAGNKD-QG2GKA-A4H4FF-3GA89EGD

2. Bản cho Concurrent License

Product Key: GNCJKC-QGMHB5-LG3LAE-C669EBAP

3. Bản cho Workstation License

Product Key: GWNF45B-QGB2CM-FGHDDJ-36A3G3CC

4. Bản cho Unlimited/School + Satellite License

Product Key: 75KFKH-QG34H5-FH2CNH-F357E4AN

5. Bản cho Concurrent + Satellite License

Product Key: 83CG4G-QG2A3D-2332BA-43EF2FB5

6. Bản cho Workstation + Satellite License

Product Key: UJH4KF-QGFDNE-MJAAFE-DB3ACC4S

------

Còn bạn nào không thích dùng các key với tên "hoada200000; ketnooi.com/forum" thì đưa tên và bản cần đăng ký lên mình share KEY với tên đó cho.
Mình đã Path nên không cần key cũng ok

thuy_cute_hp

Mình đã Path nên không cần key cũng ok Vì một số trường hợp các bạn ấy sợ dùng patch vì thấy báo Virus nên mình đưa key lên cho 6 phiên bản khác nhau.

Chứ bọn mình dùng patch quen rồi thì không ngại lắm.

Vì một số trường hợp các bạn ấy sợ dùng patch vì thấy báo Virus nên mình đưa key lên cho 6 phiên bản khác nhau.

Chứ bọn mình dùng patch quen rồi thì không ngại lắm. Bản mình up là bản protable đã đăng ký rùi bạn nên không cần thêm key, dù sao cũng thank bác đã nhiệt tình với anh em.

Các chủ đề có liên quan khác