chip_model08

Là phần mềm giúp các em làm quen màu sắc, tập tô của Schoolnet. Có thể tô mầu tự do hay tô màu theo mẫu có sẵn. Ngoài ra có thêm phần thế giới cổ tích, các tranh đẹp cho từng truyện. Các pác cũng có thể in các hình mẫu có sẵn trong thư mục Freely và Samples để cho các bé tô thực tế luôn. Phần mềm không cần cài đặt, sau khi giải nén vào ổ cứng chạy file ColoringBook.exe là được.

Sau đây là một vài hình ảnh của chương trình:

Links MF:

Links dự phòng cập nhật 28/9/2012:

Pass unlock (nếu có): huethcv

Links Fshare 7/2013

Gabriele

chưa có hả bạn . bạn còn phần mềm nào school.net thì up nốt cho bọn trẻ đi

Kanan

link tai ve

http://www.schoolnet.vn/download/scn/Coloring.zip

Nho thank nha may ban , thanks truoc !!!!!!

sunny_luv_lynk

link tai ve

Nho thank nha may ban , thanks truoc !!!!!! Cái này của bạn chỉ là bản demo thôi, bản full sau khi bung nén 585MB cơ.

Sorry các bạn, MF bị làm sao ấy (hay là do mạng của mình) đêm qua để máy up tự động, sáng dậy báo đã up xong mà vào không thấy file đâu. Đến cơ quan up lại, để máy đi họp, về lại hiện tượng cũ. Mình lại phải chia nhỏ up dần sắp xong roài.

thaoanhtranthi

part 3 mình không download được, coi lại giúp mình nha. tks Chắc tại mạng hay lượng truy cập lớn quá thôi. Tớ vừa tải về xong, link part3 vẫn ngon lành.

Ai download về rồi có chạy được không? Sao mình load về nó không có chạy được.

Sẳn tiện mình hỏi luôn bạn có soft Happy KidsKid pix (tiếng việt) bản này của Giáo Dục Mầm Non .

TKS

Engel

Bọn School@net rất ức chế nha.

Làm phần mềm chả có cái ích lợi gì cả, phần mềm nào cũng bản quyền này nọ... nhưng toàn cho bọn trẻ con nó nghich... trẻ con nó cũng đánh vào kinh tế.

Có mỗi mấy cái ảnh rồi tô tô linh tinh, dùng mấy cái mã nguồn paint share đầy trên mạng ( pscode ) để cho vào phần mềm... mà nó bán ít cũng 30k chứ đùa đâu

bily_pro

part 3 mình không download được, coi lại giúp mình nha. tks uh không down được bạn ơi

uh không down được bạn ơi Mình thấy part3 vẫy ổn mà chỉ cần unlock là download bình thường mà.

Bạn hãy thử 1 trình duyệt Google Chrom xem sao, có tốc độ truy cập nhanh,an toàn và tích hợp chương trình hỗ trợ download đi kèm không thua kem gì IDM và Orbit.

Bản có thể tải Google Chrom :

kutjt.kjetxu

hay đấy nhỉ.cái nầy mà cho mấy đứa trẻ con ở nhà nghịch thì thick phải biết.

thanks vì đã share nhe.

Các chủ đề có liên quan khác