Flemming

Sắp đến tết rùi.

Nhà ai không có đầu karaoke và muốn hát karaoke thì down về máy tính kết nối ra tivi hát nhé.

Mình xin hướng dẫn các bạn bằng video cách sử dụng Walaoke bản Pro tiếng việt có chấm điểm, và Karalist chọn bài Vol 18

các bạn down 3 file này về nhé. Toàn link xịn trên mediafirepro

WalaokePro:

Karalist Vol 18:

California Vol 18 (Midi VietNam):

Còn đây là Video hướng dẫn sử dụng nhé.

Nhà muốn Full ra tivi thì tích vào chỗ Toàn màn hình nhé sau đó bật lại WalaokePro là tự động Full ra Tivi. Note: Config ở chế độ Dual View nhé. Không bị lỗi YYYYYYYYYYYYYYYY nhé

Chúc các bạn ca hát vui vẻ cùng gia đình Xuân Nhâm Thìn. HAPPY NEW YEAR 2012

Alrik

bạn ơi có California Vol 18 (Midi Tiếng Anh) không hay có California Vol 17 (Midi VietNam) +list thanks bạn hay quá

yeuem_0908

Thank ban rat nhieu nhe, minh da lam thanh cong roi

---------- Bài thêm lúc 13:47 ---------- Bài trước là lúc 13:46 ----------

ban có Walaoke Pro 3.5 nay rat tuyet, co hang tong va tang tong nua do

baouyen2210

bạn ơi sao cái karalist18 này có ari_vietnamese 43 mà nó không sài được. Khi mình chọn thì nó báo lỗi "chỉ hỗ trợ danh sách bài hát Califonia" cái ari_vietnamese 43 nek có nhiều bài mới mình thích mà cái Cal_vietnames 18 không có. Làm sao để mở được vậy?

Sắp đến tết rùi.

Nhà ai không có đầu karaoke và muốn hát karaoke thì down về máy tính kết nối ra tivi hát nhé.

Mình xin hướng dẫn các bạn bằng video cách sử dụng Walaoke bản Pro tiếng việt có chấm điểm, và Karalist chọn bài Vol 18

các bạn down 3 file này về nhé. Toàn link xịn trên mediafirepro

WalaokePro:

Chúc các bạn ca hát vui vẻ cùng gia đình Xuân Nhâm Thìn. HAPPY NEW YEAR 2012 bạn xuanbac2 ơi, chạy trên máy tính sao không có tiếng vậy, (bản free vẫn có tiếng) bạn có thể cho mình xin file cài đặt được không ?
(có ai bị giống mình không nhỉ?)

Thanks

Các chủ đề có liên quan khác