buingoc_duc2003

Cho em hỏi cách thiết đặt wifi, để khi có người download mà mạng mình chơi game không bị lag ạ, hình như là Qos gì đó ạ em không rành lắm

Sidwell

wifi của bạn là gì vậy và bạn muốn không lắc thì nâng cấp lên sử dụng cáp quang đi bạn

Mạng xài chung nên khi download chắc chắn phải bi lag, trừ khi bạn có băng thông rộng hơn dung lượng cho download tối đa của trang web đó thì bình thường. Vậy vấn đề là t8ang băng thông bằng cách nâng gói băng thông hay tốt nhất chơi cáp quang, nhưng thường ở nhà ít người sử dụng do chi phí, nên khi down thì đừng chơi game vâỵ.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Cách Chỉnh kích cỡ hình ảnh trong LOL cho máy cấu hình thấp Download Game 0
M Xin hướng dẫn cách chỉnh cấu hình máy ảo sao cho giống máy thật ! Cảm ơn nhiều ạ An toàn - Tối ưu hệ thống 1
V Chế tạo và thử nghiệm các cấu kiện chân giả và dụng cụ chỉnh hình bằng sợi composite sợi hỗn hợp Tài liệu chưa phân loại 0
V Giúp em chỉnh cấu hình chơi FiFa2 cho Acer EMD730 ? Hỏi đáp Tin học 1
T Ghost Win7 đa cấu hình không chỉnh sửa , không thêm thông tin cá nhân Thủ thuật tin học 41
A Một số giải pháp điều chỉnh cơ cấu sản xuất nông nghiệp Việt Nam trong quá trình hội nhập khu vực mậ Khoa học Tự nhiên 0
H [Free] Kiến thức cơ bản về các cấu kiện để lắp máy vi tính, cách lắp nối, hiệu chỉnh và cài đặt máy Tài liệu chưa phân loại 0
P Một số kiến nghị về chính sách hỗ trợ kinh tế nhằm điều chỉnh cơ cấu sinh viên đào tạo bậc đại học c Tài liệu chưa phân loại 0
L Giải pháp điều chỉnh cơ cấu sản xuát nông nghiệp của VN trong quá trình hội nhập ASEAN-AFTA Luận văn Kinh tế 0
P Các thể thức tín dụng điều chỉnh cơ cấu và một số giải pháp nâng cao hiệu quả sử dụng Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác