PhamBo_domdom

Chả là nick facebook của em bị hack mất 2 hôm trước, cũng tìm hiểu nhiều mà không có cách khôi phục.

Ai chỉ giứp em cách lấy lại với..

Do chủ quan mà em chưa đăng ký thông tin bảo mật gì cả

Keandre

email dùng để đăng kí fb của bác thì sao, bấm quên mật khẩu nó gửi link reset pass vào mail đấy???

phu_cuong

email dùng để đăng kí fb của bác thì sao, bấm quên mật khẩu nó gửi link reset pass vào mail đấy??? email đăng nhập của em nó còn reset hêt còn cái link use k đổi được thì em thi thoảng còn vào thăm nik được

vietdungbui2002

email đăng nhập của em nó còn reset hêt còn cái link use k đổi được thì em thi thoảng còn vào thăm nik được vote làm acc mới và để bảo mật cao -_-

Farnham

vote làm acc mới và để bảo mật cao -_- sao em thấy bảo tìm kiểu gì bằng cách xác nhận hay nhờ bạn bè gì ấy được mà k biêt làm

Daunte

bạn gửi mình inbox hay mail vào [email protected] cái link user và pass cũ của bạn nhé, mình sẽ tìm cách và liên lạc lại với bạn. Mình cũng có chút ít kinh nghiệm lấy lại facebook, hi vọng có thể giúp bạn.

à sẵn tiện nếu có thể thì bạn gửi mình hình chụp chứng minh (càng rõ càng tốt, có thể che địa chỉ và số chứng minh đi, chỉ cần hình, tên và ngày sinh) và ghi thêm các thông tin acc của bạn như sdt, email v.v nhé

Hi vọng có thể giúp bạn lấy lại acc

kachisa_gdt

bạn gửi mình inbox hay mail vào [email protected] cái link user và pass cũ của bạn nhé, mình sẽ tìm cách và liên lạc lại với bạn. Mình cũng có chút ít kinh nghiệm lấy lại facebook, hi vọng có thể giúp bạn.

à sẵn tiện nếu có thể thì bạn gửi mình hình chụp chứng minh (càng rõ càng tốt, có thể che địa chỉ và số chứng minh đi, chỉ cần hình, tên và ngày sinh) và ghi thêm các thông tin acc của bạn như sdt, email v.v nhé

Hi vọng có thể giúp bạn lấy lại acc Nếu chưa có cmt thì có được k bạn tại đang học sinh

Benen

Hiuhiu. Hóng vụ này. Trước em cũng mất 1 nick mà đành câm nín không làm gì được với nó

Monster_Kut3

Nếu chưa có cmt thì có được k bạn tại đang học sinh bạn cứ gửi mình những thông tin về nick của bạn (càng nhiều càng tốt nhé)

Các chủ đề có liên quan khác