Evtran-Shuttle 4.0 Full - Dịch tự động từ Anh sang Việt

Evtran là chương trình dịch tự động cả đoạn văn Anh – Việt và Việt – Anh. Hiện nay phiên bạn mới nhất là Evtran 4.0 (hay còn gọi là Ev-Shuttle). Đây là chương trình made in VN và là phần mềm có thu phí.Cr-ack Evtran 4.0 không còn dễ như những phiên bản cũ do những người lập trình cho nó đã có kinh nghiệm từ việc đối phó Cr-ack các phần mềm.

Down:

- Hướng dẫn cách Cr-ack

BƯỚC 2:COPY FILE unpacked_fixed Ở FODER Cr-ack CÁC BẠN DOW VỀ VÀO ĐƯỜNG DẪN

SAU ĐÓ KICKS VÀO FILE VỪA COPY ĐIỀN NHƯ TRONG ẢNH

RỒI ẤN REGISTER LATER

BƯỚC 3: ĐẾN BƯỚC NÀY BẠN ĐÃ ĐI ĐC MỘT NỬA QUÃNG ĐƯƠNG RỒI ĐẤY

TIÊP TỤC VÀO MỤC Cr-ack NÚC NÃY NHẤN VÀO FODER ONLY CLICK VÀO FILE PHẦN OLLYDBG (BÔI XANH TRONG ẢNH )

HIỆN BẢO THÔNG BÁO LỖI NHƯNG ĐƯNG LO TẮT NÓ ĐI

VÀ ẤN F3

CHỌN ĐÚNG FILE unpacked_fixed VỪA COPY VÀO Ổ C

ẤN OPEN CHO NÓ CHẠY SAU ĐÓ ẤN TỔ HỢP PHÍM CTRL+G HIỆN BẢNG THÔNG BÁO NHẬP SỐ NHƯ HÌNH

ẤN ENTER VÀ ẤN TIÊP F2 SAU ĐÓ ẤN F9 NÓ HIỆN BÁNG NHƯ SAU

BƯƠC 4

CHÉP LẠI SÔ KEY VÙA NÃY VÀ TẮT NÓ ĐI

TIẾP TỤC VÀO MỤC C:\Program Files\Softex\EvShuttle BẬT FILE unpacked_fixed NHẬP MÃ KEY VỪA GHI LẠI VÀO Ô DƯỚI

NHẤN REGISTER LÀ OK

BƯỚC 5 BƯỚC CUỐI CÙNG:TẮT BIỂU TƯỢNG CỘT ĐÈN GIAO THÔNG Ở DƯỚI

SAU ĐÓ VÀO MỤC :\Program Files\Softex\EvShuttle DELETE FILE unpacked_fixed ĐI

VÀ DELETE FILE

VÀ ĐÔI TÊN FILE

THÀNH

Sau khi các bạn đã làm giống như hướng dẫn Cr-ack trên mà vẫn chưa thấy được số ASCII thì các bạn đừng vội nản lòng nhé… nếu sau khi nhấn F9 mà nó chưa hiện lên ASCII thì các bạn nhấn F2 một lần nữa và nhấn lại F9, nếu lần này chưa được thì vẫn nhấn F2 và F9 một lần nữa,, có thể chỉ vài lần là được thôi… mình làm theo cách này ok… 100%

Cái nè là kỹ năng sử dụng Debug thôi Debung là phần mềm Cr-ack khá thông dụng của các Cr-acker tớ đã tìm hiểu 1 chút nhưng nản quá không có tư chất. ka ka

khiếp lắm.

Không nhầm trong file download có hướng dẫn bằng file word các bạn cứ xem kỹ nhé cái nè tớ có và đã dùng khoảng 3 năm rồi khá hay có thể dùng dịch 1 đoạn văn bản.

thôi chúc cả nhà thành công.

khucdotri

soft này đã có trong 4rum, và đã có người send key rồi nên không phải Cr-ack kiểu này nữa đâu.

soft này đã có trong 4rum, và đã có người send key rồi nên không phải Cr-ack kiểu này nữa đâu. Cho mình cái link đi,tìm không thấy,Cr-ack như trên cứ f2,f9 mãi nhưng không hịên ra ACT hic

Raedburne

Bác hướng dẫn chi tiết thế kia mà không Cr-ack được thì đúng là tội lỗi. Công sức Anh Em bày cả ra đó. Nhưng mà Em vẫn chưa Cr-ack được Bác ạ. Làm y chang lun đó.

---------- Bài thêm lúc 15:18 ---------- Bài trước là lúc 15:14 ----------

Khi làm xong các bước. Click zô icon Nó hiện ra cái bảng cho mìn điền số serial. Em nhập y chang vừa nãy lun Nhưng khi click Register Nó báo lỗi là error serial number. Như vậy có nghĩa là bây giờ mình phải làm lại từ đầu à.? Bac nào đi sau thì thử zô 4room kiếm coi. Nếu có Em send link. ok. Mệt...

vitbau369

trước có tải trong forum chỉ là soft 3.0.bản này là 4.0 hả.thiệt không vậy bạn,

còn Cr-ack thì sao y chang Cr-ack 3.0 vậy.chả thấy thay đổi j trong cách Cr-ack...

nho_1988

EV dịch chán lắm > cả google đấy mà lại thu phí nữa chứ

À còn bài của bạn search trên mạng đầy rẫy không thiếu

vincedesusu

EV dịch chán lắm > cả google đấy mà lại thu phí nữa chứ

À còn bài của bạn search trên mạng đầy rẫy không thiếu Dùng những lúc không có mạng.

lsandy_2805

xài cái này rắc rối lắm, xài Lingo đi, số 1 đấy lingoes thì dịch cũng qua google mà bạn

phuong_85

Sao của mình Cr-ack trên windows xp thì được còn windows 7 không được là sao nhỉ.

Các chủ đề có liên quan khác