Anh chị nào biết cách làm mạng chậm đi không? Em cần làm vậy vì cô hàng xóm bên cạnh cứ lợi dụng mạng em tốt để mượn máy để xem phim, làm em rất nản, không chơi game hay làm gì được -_- Anh chị nào có cách giúp em thoát khỏi tình trạng này, làm mạng chậm đi để cô ấy nản không qua nhà em nữa! Nếu em khóa mạng thì sợ cô ấy nói mình keo kiệt!

Anh chị giúp em vấn đề này thì anh chị đã cứu sống em rồi! Em xin thành cảm ơn!

baby_baby_candy

Anh chị nào biết cách làm mạng chậm đi không? Em cần làm vậy vì cô hàng xóm bên cạnh cứ lợi dụng mạng em tốt để mượn máy để xem phim, làm em rất nản, không chơi game hay làm gì được -_- Anh chị nào có cách giúp em thoát khỏi tình trạng này, làm mạng chậm đi để cô ấy nản không qua nhà em nữa! Nếu em khóa mạng thì sợ cô ấy nói mình keo kiệt!

Anh chị giúp em vấn đề này thì anh chị đã cứu sống em rồi! Em xin thành cảm ơn! ai củng muốn mạng nhanh không được, bạn lại muốn mạng chậm, khi nào cố ấy sang xem phim cứ kiếm File nào tải về thôi

Everhart

quá nhọ cho bạn. hồi trc đi trọ cũng hay có tình trạng này. nhưng mà hàng xóm mình rất có ý. chỉ khi nào thấy phòng mình xem thì mới sang xem chung hay có việc gì cần mới mượn chứ chẳng mấy khi mượn với mục đích giải trí cả.

biết đâu cô gái kia thích bạn nên bày ra chuyện mượn máy xem phim để được ở gần bạn thì sao

muốn làm mạng chậm vào router set limit là được ấy mà. nhưng mà cách của bạn k ăn thua đâu. thật đây

huyenam

Anh chị giúp em vấn đề này thì anh chị đã cứu sống em rồi! Em xin thành cảm ơn! Cô ấy hay xem trang nào? Thì giảm băng thông đến trang đó, hay chặn trang đó lại

copedangyeu_tt

mua hẳn con wifi về share nhau mà xài ~310K...! bỏ MAC máy đó vào router, giảm tốc cho đủ xem 480p thôi.

blue_vsii

vô router rồi set limit cho em nó là được set thế nào hả bác máy mình có ổ wifi liền luôn model

anh_yeu_vo

Úi trời! Người ta mượn gió bẻ măng mà tại thím quá khờ nên không biết, tui còn đang muốn rơi vào tình trạng này mà không đươc nè, người ta ngồi, bác lâu lâu làm bộ lại đứng kế bên kiếm chuyện gì gì đó con mắt thì ngó những chổ người ta không muốn ngó để gở lại tiền nâng cấp máy và tiền điện nữa chứ...

Amott

Dự là đèn xanh mà chủ thớt chả chịu chạy

Muốn làm mạng chậm đi, bác thủ sẵn 1 link file nào đó, khi nào cô hàng xóm mượn máy thì nhanh tay, bắt đầu tải bằng IDM, rồi để hidden IDM xuống, lúc đó load trang còn không nối chứ nói gì load phim

Các chủ đề có liên quan khác