ngochankha

Em đang làm cái sơ đồ lớp có kẻ khung để khi in ra thì dán hình 3x4 vào nhưng không biết phải định dạng trong excel ra sao để khi in ra thì dán vừa cái hình 3x4 lun, ai giúp em với

kim_loanvn90

bạn đang dùng excel mấy vậy? MÌnh dùng 2010 nên cái gì cũng hiện ra, dễ làm lắm Mình xài 2003, bạn chỉ giúp với thứ 2 mình nộp cho cô ời

nhung48hb

Em đang làm cái sơ đồ lớp có kẻ khung để khi in ra thì dán hình 3x4 vào nhưng không biết phải định dạng trong excel ra sao để khi in ra thì dán vừa cái hình 3x4 lun, ai giúp em với Bạn vẽ mẫu ra giấy rồi chụp ảnh upload lên đây mình xem nào. Biết đâu đấy giúp được gì cho bạn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Phương pháp khủ dạng vộ định Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
O Một số phương pháp tính toán ổn định trong cơ học vật rắn biến dạng Luận văn Sư phạm 0
S Nghiên cứu áp dụng bài toán nhận dạng xác định các đặc trưng của trường địa hoá thứ sinh - phục vụ tìm kiếm khoáng sản Luận văn Sư phạm 0
N Nghiên cứu các dạng cấu trúc địa chất làm cơ sở cho việc thẩm định và nâng cao mức độ an toàn hệ thố Luận văn Sư phạm 0
B Hoạch định chiến lược đa dạng hóa sản phẩm tại Công ty Cổ phần vận tải biển VINASHIP Luận văn Kinh tế 0
D Tổng quan về phương pháp xác định gốc tự do và các dạng hoạt động của chúng Y dược 0
K Đa dạng hóa các hình thức sở hữu trong nền kinh tế thị trường định hướng xã hội chủ nghĩa ở Việt Nam Kinh tế chính trị 0
C Đa dạng hóa tổ chức kiểm định để nâng cao khả năng kiểm định phương tiện đo theo hướng chuyển từ cơ Kinh tế quốc tế 0
B Một số định lý giới hạn dạng luật số lớn trong lý thuyết xác suất không giao hoán Khoa học Tự nhiên 2
H Nghiên cứu biến động cảnh quan và đa dạng sinh học đất ngập nước ven biển Thái Bình, định hướng quy Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác