Cace

Đến hẹn lại lên, trong khi đa số các hãng phát hành đều đang phải e sợ kèn cựa lẫn nhau vào mùa bão game cuối năm thì bên cạnh đó còn tồn tại một cuộc chiến khác chỉ xoay quanh hai đối thủ, đó là PES 2015 và FIFA 15. Sau khi EA tiết lộ sản phẩm của mình dự kiến được ra mắt vào ngày 13/9 tới thì mới đây, Konami cũng lên tiếng xác nhận thời điểm mà PES 2015 sẽ đổ bộ - 13/11 dành cho PS4, Xbox One, PS3, Xbox 360 và PC.

Một chi tiết khá thú vị là nhờ có pha xử lý đẳng cấp và xuất thần giúp đội tuyển Đức đánh bại Argentina để giành chức vô địch World Cup 2014 vừa qua, tiền vệ 23 tuổi Mario Gotze nay đã nghiễm nhiên trở thành hình ảnh thay mặt trên bìa đĩa chính thức của PES 2015.

Trở lại sau một phiên bản PES 2014 không mấy thành công, Konami đang quyết tâm lấy lại ngôi vua của thể loại túc cầu với PES 2015. Vẫn là những hứa hẹn đổi mới về mặt gameplay như mọi năm, nhưng qua những ấn tượng ban đầu trong bản demo phát hành hồi tháng 10, PES 2015 xem ra vẫn chưa đủ hấp dẫn để soán ngôi đối thủ FIFA 15 bên kia chiến tuyến.

Tiếp tục tồn tại các vấn đề về gameplay ở người tiền nhiệm như sút xa quá dễ, chọc khe “bá đạo”, liệu quãng thời gian ngắn ngủi 1 tháng giữa demo và phiên bản chính thức có kịp để đội ngũ Konami hoàn thiện PES 2015? Dù gì đi nữa, fan hâm mộ trung thành chắc chắn vẫn chọn PES làm tựa game để thỏa mãn đam mê trái bóng tròn trong năm nay cũng như những năm tới, chừng nào chất lượng của nó vẫn ở mức chấp nhận được.

Minimum:

✔ OS: Windows 8.1 / 8 / 7 SP1 / Vista SP2

✔ Processor: Intel Core 2 Duo @ 1.8 GHz (AMD Athlon Ⅱ X2 240 or equivalent processor)

✔ Memory: 1 GB RAM

✔ Graphics: nVidia GeForce 7800 / ATI Radeon X1300 / Intel HD Graphics 2000 or better

✔ DirectX: phiên bản 9.0c

✔ Hard Drive: 8 GB available space

✔ Sound Card: DirectX 9.0c Compatible sound card

Recommended:

✔ OS: Windows 8.1 / 8 / 7 SP1 / Vista SP2

✔ Processor: Intel Core i3 530 (AMD Phenom Ⅱ X4 925 or equivalent processor)

✔ Memory: 2 GB RAM

✔ Graphics: nVidia GeForce 7950 / ATI Radeon HD 2400 / Intel HD Graphics 3000 or better

✔ DirectX: phiên bản 9.0c

✔ Hard Drive: 8 GB available space

✔ Sound Card: DirectX 9.0c Compatible sound card

Installation:

1. Unrar.

2. Burn or mount the image.

3. càithe game.

4. Copy over the Cr-acked content from the /Cr-ack directory to

your game càidirectory.

5. Play the game.

6. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

Link 2GB/Part - Recovery Record

FSHARE.VN |    
4SHARE.VN |    
UPFILE.VN |  

FULL ISO ONE LINK ~ 5.97 GB

FSHARE.VN |    
4SHARE.VN |    

tue_kha

Cho mình hỏi cái này chơi được luôn chưa hay phải chờ Cr-ack vậy? Cr-ack có luôn rồi đó bác

thpttranphu_123

Bác ơi sao part 1 link 4share nó cứ hiện thông báo "Bạn đợi ít phút để download File này" thế ak. E đợi nửa tiếng rồi

thang_ngo_2002

Bác ơi sao part 1 link 4share nó cứ hiện thông báo "Bạn đợi ít phút để download File này" thế ak. E đợi nửa tiếng rồi bác chờ xíu nhé. em đang reup lại

Odanodan

laptop mình ram 4g, vga geforce 820M 2g, core i3....cài xong vô phần chỉnh setting, click mục specifications, thì thấy Chip, và Ram đều good nhưng hỡi ôi, game không nhận VGA rời của mình mà nó nhận GPU HD graphic tích hợp, cho nên mình chỉ chơi game được ở mức low thôi, uổng cái VGA quá, ai có cách j giúp mình với

cuz_of_u000

Thank bác chủ thớt, đợi 4share 1 link của bác

laptop mình ram 4g, vga geforce 820M 2g, core i3....cài xong vô phần chỉnh setting, click mục specifications, thì thấy Chip, và Ram đều good nhưng hỡi ôi, game không nhận VGA rời của mình mà nó nhận GPU HD graphic tích hợp, cho nên mình chỉ chơi game được ở mức low thôi, uổng cái VGA quá, ai có cách j giúp mình với Mình thấy từ các bản pes trước đây, phần GPU bad còn lại là good, cao nhân nào biết chỉ giùm với, Thank

dl_cafe_nhe

Có bác nào biết nút trên PC không ạ? vào setting chĩnh phần keyboard tinh chĩnh lại thôi bác

Các chủ đề có liên quan khác