abc_edf

Game này chắc khỏi nói nhiều, đa số 9x như tớ chắc biết hết rồi , còn cấu hình thì máy nào chơi cũng được .

Link down:

Bản cài full khỏi cần cài đặt: ( cài này trong máy của mềnh vẫn chơi ngon lành)

Down về giải nén ra rồi chơi lun khỏi cài đặt nhá.

Bản cài đặt: (nguồn vnsharing.net ) ( chỉ cần cài file hercules.exe trong floder backup )
Lưu Ý cho những bạn không vào được, hay window 7 trở lên thì khuyến khích tãi bản này

link:

Bản này chơi bằng giả lập ps1 chơi được trên mọi bản windows ( kể cả win8)

Hướng dẫn:

1 Tãi game

2 Chuột phải vào file "hercules pc game by zololuk luis k.exe" => giải nén file bằng winrar

3 Nhấn vào "Launch.bat" để chơi.

Lưu ý: nếu các bạn không giải nén bằng winrar (or phần mềm giải nén khác) mà nhấn thằng vào file "hercules pc game by zololuk luis k.exe" để play game thì sẽ không save và load được bằng phím tắt F1 => F10 vì khi thoát ra sẽ mất save.

Để chỉnh control: archivo => configuracion => controles
Save và load:

F6 => F10 tương đương với save slot 1 => 5

F1 => F5 tương đương với load slot 1 => 5

Nhớ copy link paste sang tab khác mới down được nha các bạn !!!!

Thêm Video gameplay cho bạn nào chưa biết về game này

Game này chắc khỏi nói nhiều, đa số 9x như tớ chắc biết hết rồi , còn cấu hình thì máy nào chơi cũng được .

Link down:

Down về giải nén ra rồi chơi lun khỏi cài đặt nhá.

Thêm Video gameplay cho bạn nào chưa biết về game này

bạn làm mình nhớ lại cái thời mới biết đến máy vi tính quá

Berenger

bạn làm mình nhớ lại cái thời mới biết đến máy vi tính quá hùi nhỏ mình chơi game này suốt

Trò này có 1 màn rất hay là màn bonus ở cuối ... đó là bạn đi cứu ( cô bạn gái quên tên rồi ... ^^ ai xem phim hoạt hình sẽ biết ) ...

Màn này rất hay và khó nhưng phải chọn hệ normal ~ thì mới có

Mathieu

Trò này có 1 màn rất hay là màn bonus ở cuối ... đó là bạn đi cứu ( cô bạn gái quên tên rồi ... ^^ ai xem phim hoạt hình sẽ biết ) ...

Màn này rất hay và khó nhưng phải chọn hệ normal ~ thì mới có
Mới biết lun đó h có bao h chơi hết mấy màn của game đâu

ke_da_tinh_050

Game chơi hay lắm, hồi đó khi biết đến máy tính chỉ toàn chơi trò này với Counter Strike thôi

tthanhtu2702

mình nhấp vào file .reg để đk rồi sao bấm vào file play nò bảo chưa cài đặt vậy Down zia` la` chơi liền dc lun ma` , bạn thử lại xem, hok ấy bạn chụp hình lại post lên để mình coi ntn

diaryofprincess

mình giải nén rồi ấn vào HERCULES.exe . chờ 1 lúc thì nó hiện lên bảng error "Hercules is not installed . run setup from the CD" ... mình dùng win7 x64

mình giải nén rồi ấn vào HERCULES.exe . chờ 1 lúc thì nó hiện lên bảng error "Hercules is not installed . run setup from the CD" ... mình dùng win7 x64 Bạn bấm vào file HERC.reg sau đó nó có hiện bảng gì lên thì cứ continue or yes sau đó bạn vào chơi bình thường

Các chủ đề có liên quan khác