Adwr

thấy gì chết liền............................................ ..........

hoahongty_89

File size: 11 MB
File type: PDF& MP3

What is the most important English skill? What skill must you have to communicate well?
Obviously, number 1 is Fluency. What is fluency? Fluency is the ability to speak (and understand)
English quickly and easily... WITHOUT translation. Fluency means you can talk easily with native
speakers-- they easily understand you, and you easily understand them. In fact, you speak and understand instantly.
Fluency is your most important English goal.
The research is clear-- there is only ONE way to get fluency. You do not get fluency by reading textbooks.
You do not get fluency by going to English schools. You do not get fluency by studying grammar rules.
Listening Is The Key

hongruoi7688

mình k thấy nút thanks đâu cả. Thanks nha. Dơn dc mà tất cả người...

Văn hóa cảm ơn

Mỗi lần được nhận thanks bạn sẽ có thêm 2 điểm.

- Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất.

- Trả lời lại câu hỏi là cách Thank thiết thực nhất.

sách này hay mà, nhưng không thấy bạn gửi link đâu cả, mình có đủ bộ nhưng mà nặng ghê lắm ( tầm hơn 4gb), tất cả ng thử xem level 1 xem có hay bất nhé, không nhớ là down ở trang nào đâu, nên sorry tác giả ( hic vi phạm bản quyền ghê quá ) đây mới là phần dễ thui nha, càng ở mức cao thì đọc sẽ nhanh hơn. cơ bản là nghe AJ thấy dễ nhớ lắm.
Updated:
hơ bất hiểu sao mình vào chỗ up tài liệu rùi, tưởng đính kèm luôn mà post xog không thấy đâu cả, bạn nào bít thì chỉ cái, để gửi cho tất cả ng xem thử, level 1 nén lại là 351 mb

Download

Bãi bỏ tất cả quy định giới hạn download.

Thành viên Ketnooi.com/forum/ được download miễn phí tất cả các file trên diễn đàn.

Các chủ đề có liên quan khác