Dearbourne

Gần đây mình cập nhật phiên bản mới cho firefox (ff) lên 33.0.1, vào mục Tiện ích -> Phần bổ trợ thì thấ có thêm phàn bổ trợ lạ có tên: OpenH264 video codec.... Vậy cho mình hỏi đâu là phần bổ trợ gì thế? nó có tác dụng gì?

Mình đưa bạn link tiếng anh !

Bạn tự tìm hiểu nha !

2 trang đó như nhau nhưng đưa hết cho bạn so sánh để biết thêm !

nguyen_leo1230

bác nào sài firefox biết vấn đề này không? Đó là do bạn setup phần mềm hay là bạn vào web nào đó nó tặng kèm cho FF của bạn chứ FF update không tự có

Heardind

Đó là do bạn setup phần mềm hay là bạn vào web nào đó nó tặng kèm cho FF của bạn chứ FF update không tự có Nó có đấy. Vừa update lên cũng thấy có mà bác

Của mình đây nè bạn

Nhìn lại hình !

Bạn vào phần mở rộng rồi !

by , on Flickr

camaphehe

của mình cũng có, firefox tự thêm thôi, chắc để mở HTML5 video dùng H.264 và chuẩn webrtc, k bận tâm lắm

ps: ak mà hình như cái này để gọi video trực tuyến trước nghe firefox có thêm chức năng này

borain_2008

của mình cũng có, firefox tự thêm thôi, chắc để mở HTML5 video dùng H.264 và chuẩn webrtc, k bận tâm lắm

ps: ak mà hình như cái này để gọi video trực tuyến trước nghe firefox có thêm chức năng này Đọc comment mình chỉ hiểu sơ sơ là video thời gian thực !

Chắc là để gọi video chứ gì nữa !

Nhưng đang phát triển thêm !

gau2dau

Ồ đúng plugin thì có thật , có lẽ FF nó tự xướng Thêm vào người dùng được lợi đó chứ !

Được phát triển từ cisco nhưng cisco chỉ phát triển chứ không lấy bản quyền quá ngon rồi còn gì !

Các chủ đề có liên quan khác