tctuvan

Trích dẫn từ baoviettk123:
kích vào chơi cái nó ra dòng chữ này :" This program requires windows 95, windows 98, WinME, windows NT 4.0, windows 2000 or windows xp"

làm theo hướng dẫn vào bằng XP mode cũng không được à, thế thì bắt buộc phải XP rồi. Thôi tìm game khác đi bạn diễn đàn nhiều game lắm search.html

khkny

là do người post bài này không tìm hiểu kỹ, 1 bản là K2 thật nhưng là tiếng Nga, bản torrent thì là Konung 2,5 cũng là tiếng Nga nốt thành ra xung đột ký tự do bảng chữ cái không khớp (như khi cài game Nhật ấy) nên hiện lỗi như trên. game này biết cách thì chơi cũng hay lắm đấy nhưng chỉ có link tiếng Nga thì chịu

tctuvan

Trích dẫn từ khkny:
là do người post bài này không tìm hiểu kỹ, 1 bản là K2 thật nhưng là tiếng Nga, bản torrent thì là Konung 2,5 cũng là tiếng Nga nốt thành ra xung đột ký tự do bảng chữ cái không khớp (như khi cài game Nhật ấy) nên hiện lỗi như trên. game này biết cách thì chơi cũng hay lắm đấy nhưng chỉ có link tiếng Nga thì chịu

Mới update cái to-rrent bản tiếng Anh đó bạn, thử lại xem

khkny

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ khkny:

link bạn update mình copy-paste không được bạn ơi, phiền check lại giùm nhé. game này mà bạn tìm được bản tiếng anh thì là rất là siêu đấy

tctuvan

Trích dẫn từ khkny:
Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ khkny:

link bạn update mình copy-paste không được bạn ơi, phiền check lại giùm nhé. game này mà bạn tìm được bản tiếng anh thì là rất là siêu đấy

Bạn cài utorrent rồi copy cái link đó vào là phần mềm sẽ hiểu:
Hướng dẫn cách download Torrent bằng utorrent

khkny

mình cắm suốt mà peer không vượt quá được 0% chắc do game cổ quá k ai seed rồi. sao đi nữa Thank bạn nhiều, mình bỏ cuộc thật rồi

vutrangtdbn

Bạn ơi giúp với tải về xong dùng ULTRISO mout đến xong ấn autorun nó hiện lên bảng cài game nhưng bị Mờ mất dòng đầu tiên, kiếm tất các các file trong thư mục để cài đều không thấy dấu hiệu! giúp minh với hix!

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ vutrangtdbn:
Bạn ơi giúp với tải về xong dùng ULTRISO mout đến xong ấn autorun nó hiện lên bảng cài game nhưng bị Mờ mất dòng đầu tiên, kiếm tất các các file trong thư mục để cài đều không thấy dấu hiệu! giúp minh với hix!

Đây là bảng tiếng Nga nên do bạn không có đủ bộ font Nga nên không xem được đủ chữ. Tuy nhiên mình đoán là có xem đủ chữ thì bạn cũng không hiểu đúng ko? Vì vậy tốt nhất cứ cài tù mù đi. Thử các nút trong bảng đó đi, kiểu gì trong các nút đó chẳng có nút "Next" hay "install"

vutrangtdbn

Mình đã cài được kha kha! nhưng ấn vào biểu tượng game thì nó chỉ xoay 1 cái rồi không thấy phản ứng j nữa! Ghê thiệt

tctuvan

Mình đã cài được kha kha! nhưng ấn vào biểu tượng game thì nó chỉ xoay 1 cái rồi không thấy phản ứng j nữa! Ghê thiệt

Chuyển về chế độ Compatibilty XP mode

- Bấm chuột phải vào biểu tượng game, chọn Properties

- Chọn tab Compatibilty. Vào khung Compatibilty mode chọn "Window XP (Service Pack3)", rồi tích vào ô: "Run this program in Compatibilty mode for:" sau đó Aply/OK và khởi động game.

Ok.

Cách chơi game trên windows 7 khi game đó chỉ tương thích với XP

vutrangtdbn

Thank bạn tctuanh nhưng mĩnh vẫn bị lỗi hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

tctuvan

Thank bạn tctuanh nhưng mĩnh vẫn bị lỗi hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Bạn đang dùng XP trên máy ảo đấy à? Cái lỗi star force copy đó á? nghe có vẻ cái này không phải lỗi game mà là lỗi phần mềm máy ảo. Hình như bạn dùng VMware không bản quyền

vutrangtdbn

Mình xài Virtual PC zị chắc cài XP để chơi game này lun quá ^_^, chứ windows 7 nó không cho chạy nó hiện là chỉ dùng cho XP, 2000 ... làm đủ cách lun hok được!

daigai

Well-Known Member
Mình xài Virtual PC zị chắc cài XP để chơi game này lun quá ^_^, chứ windows 7 nó không cho chạy nó hiện là chỉ dùng cho XP, 2000 ... làm đủ cách lun hok được!

Máu dữ vậy, có lẽ cái bản Konung 2 này nó hỗ trợ directx 8 cũ quá rồi nên windows 7 không thể tương thích. Máu thế thì cài song song windows 7 với XP được mà
Còn không thì chơi thủ bản này nó hỗ trợ windows 7 đó
Konung 3

ElNhok

download về rồi , mà bấm setup cài đặt không được , download link torren mới nhất 2016 đó .....

daigai

Well-Known Member
Bạn tải về được 2 file iso đúng không? tạo ổ ảo rồi lần lượt cho 2 đĩa ảo ISO đó vào cài game mới được, chứ không phải giải nén ra cài đâu

ngothinh287

vào trang này mà tải chạy được trên cả win7 và win8 luôn tuy có một số lỗi nhưng nhìn chung thì "tuyệt vời ông mặt trời"!

ngothinh287

mình đã cài và đang chiến ngon lành trên windows 8.1
:good::good::good::good::good::good::good::good::good::good::good::good::good::good::good::good:

Các chủ đề có liên quan khác