tanganngoc

Fate The Traitor Soul - game nhập vai cũ mà hay

Fate: The Traitor Soul (TS) là một game nhập vai của hãng WildTangent và được phát hành vào ngày 9 tháng 9 năm 2009, đây là phiên bản mở rộng thứ hai đối với hệ máy PC sau Fate: Undiscovered Realms phát hành vào năm 2008.

Trung thành với thể loại RPG, Gameplay vẫn giống như phiên bản trước. Bạn sẽ nhập vai vào một nhân vật trong game và bắt đầu cuộc phiêu lưu của mình qua nhiều hang động khác nhau. Độ khó của game và level của quoái vật sẽ tăng dần qua từng tầng của hang động. Ngoài ra, game cũng cung cấo cho bạn 1 kho nhiệm vụ đồ sộ. Để khi hoàn thành xong, bạn sẽ nhận được các Items có giá trị và 1 lượng exp kha khá.

Ngoài ra, game có bổ sung thêm một số chức năng mới và đây là điểm làm cho The Traitor Soul khác xa với đàn anh của nó:

Thay vì sử dụng 1 nhân vật từ đầu tới cuối game, giờ đây người chơi có thể chọn lựa giữa các chủng tộc khác nhau: human, orc, elf……và có có thể chọn cả giới tính nữa. Mỗi chủng tộc có các tính năng riêng và điểm lợi thế riêng. Chẳng hạn với chủng tộc Orc, bạn sẽ mạnh hơn khi sử dụng búa.

Ngoài chó, mèo ra thì còn có thêm cáo, bọ (nhìn giống con gián hơn). Tổng cộng có tất cả 5 loại pet và chắc hẳn bạn sẽ phân vân khi chọn người bạn đồng hành cùng bạn.

Chắc chắn đối với các fan của dòng Fate sẽ không thất vọng với phiên bản này!

Điểm nội bật:

* Hệ thống vật phẩm với hơn 50 loại giáp mới, hệ thống skill với 13 loại phép thuật mới và quái vật mới

* Có các chủng tộc mới

* Có thay đổi giao diện và có bổ sung thêm phím tự động chuyển đổi vũ khí khi đánh.

* Hệ thống Pet cũng đa dạng hơn

Cấu hình:

* Processor: Pentium 3 - 800MHz or better

* RAM: 256 MB for XP, 512 MB for Vista

* Video Card RAM: 32MB, 3D hardware acceleration required

Trailer:

Và cuối cùng là link tải : mình đã test các bạn yên tâm mà tải

Chúc các bạn thành công

cafefifteen

bác phải vào game chạy vài vòng xem chứ, chứ để thế lở vào game mà nó lổi j đó ai mà pít được

vu_thu_tphd

bạn cho vài tấm hình đi bạn, có mỗi trailer thì hơi ít

sửa lại chữ kí nha, lớn quá Bạn thông cảm mình mới gia nhập ketnooi.com/forum nên ít kinh nghiệm có gì bạn hướng dẫn mình thêm

Đây là yahoo của mình : [email protected]

Trevian

lam sao de di danh con boss o lang bang minh dang phan van di vao nhung no không cho vao không biet co thieu gi ko

Các chủ đề có liên quan khác