uyen_sp1

Counter-Timer là phiên bản 2 của Auto Control Power

Counter-Timer Update chức năng hẹn giờ tắt hệ thống nhanh hơn, an toàn hơn. Bạn có thể thiết lập chế độ hẹn giờ Shutdown PC, logoff PC, reboot PC,Standby PC..phù hợp với tính chất thời gian , công việc của mình. Sẽ rất tiện ích với những lúc bạn đi vắng, bận công việc gì đó mà không thể tự mình tắt mày được hay đơn giản là những lúc bạn buồn ngủ mà đang dở tay download...

Ngoài có bổ xung các chương trình tiện ích sẵn có của Window, giúp các bạn dễ dàng hơn trong việc sử dụng.

Phần mềm hỡ trợ giao diện English-Vietnamese.

Phần mền được xây dựng mang tính chất chia sẻ, không vì mục đích thương mại, miễn phí hoàn toàn.

Để sử dụng được phần mềm này hệ thống của bạn cần có .NETframeworks2.0 trở lên

Nguồn:

showbiz_vn

Hẹn giờ tắt máy, reset, Stand by dễ mà

Windows có sẵn rồi

Chẳng qua là chưa biết làm thôi

Tạo 1 cái file shortcut lúc nào kick vào cái là nó tự hẹn

Geron

Thanks bạn. Đang cần cái này. Share link tải cho ai cần:

kydu_ang3ls

Có thể dùng lệnh có sẵn của windows như sau.

dùng run (sortcut button: logowin + r)

shutdown -s -t [thời gian hẹn(s)]

thay s bằng r sẽ là restart.

muốn hủy thì dùng lệnh shutdown -a

amylee_m88

Mình gặp một vấn đề với vụ hẹn giờ này. Đó là khi đang bật nhiều ứng dụng, mình tắt máy tính nó sẽ yêu cầu xác nhận có tắt hay không? Vì thế cái phần mềm này không thể tự xác nhận được. Thế nên sáng dậy thấy máy nó vẫn còn đang hoạt động .

Kilydd

down về , chưa test , nhưng cũng thanks , khuya mở nhạc ngủ , hẹn giờ tắt máy , nhìu bạn nói gõ lệnh = cmd cũng được , nhưng cần gì gõ lệnh , cái này cho tiện thks chủ thớt

tình hình laø sao khi sử dụng máy tính của mình cứ vào time đó là nó tự khởi động lại haiz....ai co cách giải quyết jup mình với

Các chủ đề có liên quan khác