thanhnha0805

làm sao tạo có thể tạo được chữ nháy như trong file word này.Thank các báo nhiều file "chu y.docx"

phat_hung

làm sao tạo được chữ nháy như trong file word này.Thank các báo nhiều

mở file "chú ý".docx á.
Muốn giúp đây.nhưng không có cái hình thì làm sao mà giúp.

PeLan_KuAnh

làm sao tạo được chữ nháy như trong file word này.Thank các báo nhiều

Hình của em nó đây: nhưung chẳng hiểu câu hỏi là gì cả ?

tran_du

Hình của em nó đây: nhưung chẳng hiểu câu hỏi là gì cả ?
em hỏi làm sao tạo ra kiểm chữ như trong file word

mrlinhadl

word mà cũng làm chữ nhấp nháy như pts nhể, cách làm nè

Bạn chọn đoạn văn bản cần đánh dấu

Menu Format/Font/Text effects

Trong khung Animation bạn chọn kiểu nhấp nháy bạn thấy thích, xem trong ô Preview. Xong click OK

anhvaem2997

word mà cũng làm chữ nhấp nháy như pts nhể, cách làm nè

Bạn chọn đoạn văn bản cần đánh dấu

Menu Format/Font/Text effects

Trong khung Animation bạn chọn kiểu nhấp nháy bạn thấy thích, xem trong ô Preview. Xong click OK Chuẩn không cần chỉnh luôn !!! ♥

pe_pe

Không y chang đâu bạn. Trong phần Text Effect của office 2010 không thấy phần Animation như trong 2003. Mình cũng đang đau đầu để tìm cách làm đây. Tìm trên google chỉ có hướng dẫn 2003 thôi. Anh em nào biết cách làm thì share cho anh em với nha. Thân.

friendly_pig

em sài office 2010 chỉnh làm sao Trong MS Word 2010 không có text animation, do đó bạn phải dùng VBA. Bạn có thể chép đoạn VBA từ trang này vào VBA Editor (Alt+F11) trong văn bản của bạn:

Như trong hình:

Sau khi chọn đoạn text muốn làm animation, bạn chạy macro đó, rồi chọn loại animation nào:

Ghi chú: videocapture chuyển sang gif nên hình không đẹp lắm so với trong Word. Chỉ dùng để minh họa thôi.

hero_20_vn

Trong MS Word 2010 không có text animation, do đó bạn phải dùng VBA. Bạn có thể chép đoạn VBA từ trang này vào VBA Editor (Alt+F11) trong văn bản của bạn:

Như trong hình:

Sau khi chọn đoạn text muốn làm animation, bạn chạy macro đó, rồi chọn loại animation nào:

Ghi chú: videocapture chuyển sang gif nên hình không đẹp lắm so với trong Word. Chỉ dùng để minh họa thôi.

thanks bác nha em tìm lòi phở

Các chủ đề có liên quan khác