Gruddieu

Tình hình là hồi trước có xài cái cáp quang GPON thấy chạy khá ngon , down toàn 10~12mb/s (275k/ tháng) Gần đây do vấn đề học hành nên phải chuyển ra ở trọ , cũng đã yêu cầu lắp mạng cơ mà tận 300k/ tháng... test thử vài host chỉ còn 1.4mb/s k biết giải quyết vấn đề thế nào nên phải xin ý kiến của các bạn mong được giúp đỡ ...

Ủa sao không chuyển cái GPON kia sang địa chỉ trọ mới mà dùng lại đi lắp mới? @@

Mà cái GPON là 10 - 12Mb/s, thì max của nó là 1.5MB/s, của bác cái mới là 1.4MB/s là cũng ngang ngang rồi đó. Mb/s khác MB/s nhé.

Rheged

Ủa sao không chuyển cái GPON kia sang địa chỉ trọ mới mà dùng lại đi lắp mới? @@

Mà cái GPON là 10 - 12Mb/s, thì max của nó là 1.5MB/s, của bác cái mới là 1.4MB/s là cũng ngang ngang rồi đó. Mb/s khác MB/s nhé. Cái ở nhà thì có bố em xài nữa, h chuyển ra ở 1 mình nên lắp mới , còn cái 10~12mb/s là hồi trước em test mấy host nó down như thế luôn ạ ...giờ còn có 1.4 nên thắc mắc

Glendale

Cái ở nhà thì có bố em xài nữa, h chuyển ra ở 1 mình nên lắp mới , còn cái 10~12mb/s là hồi trước em test mấy host nó down như thế luôn ạ ...giờ còn có 1.4 nên thắc mắc 10 - 12MB/s là bạn xài mạng doanh nghiệp mấy triệu một tháng may ra chứ không có chuyện đó với 270k/tháng đâu nhé :v :v

Các chủ đề có liên quan khác