minh_handsome

thấy ngoài kia người ta nói về phá băng thông dcom viettel nhiều kinh luôn. bên nhà thằng bạn củng làm cách này. nó dùng dcom

mà tốc download 900kb/s còn em dùng mạng dây 160k/tháng mà down chỉ 300kb/s mà chập chờn nữa. hixxx , không biết có cao thủ nào phá băng thông vnpt chưa thằng này chắc củng rắc rối nên chưa ai làm thì phải. lên google gỏ vnpt mà nó ra toàn dcom, mimax này nọ.. em post cái này với hi vọng anh em vnzoom mình củng có nhân tài. thấy vậy tự nhiên ganh tị ghê. muốn cắt mạng mua dcom mà chưa hết thời hạng hợp đồng. có nhiều anh em vnz củng đang thắc mắc cái này lắm . các bạn biết phá hay không củng cm chia sẽ cùng em cho vui. Thank anh em đã quan tâm.

thấy ngoài kia người ta nói về phá băng thông dcom viettel nhiều kinh luôn. bên nhà thằng bạn củng làm cách này. nó dùng dcom

mà tốc download 900kb/s còn em dùng mạng dây 160k/tháng mà down chỉ 300kb/s mà chập chờn nữa. hixxx , không biết có cao thủ nào phá băng thông vnpt chưa thằng này chắc củng rắc rối nên chưa ai làm thì phải. lên google gỏ vnpt mà nó ra toàn dcom, mimax này nọ.. em post cái này với hi vọng anh em vnzoom mình củng có nhân tài. thấy vậy tự nhiên ganh tị ghê. muốn cắt mạng mua dcom mà chưa hết thời hạng hợp đồng. có nhiều anh em vnz củng đang thắc mắc cái này lắm . các bạn biết phá hay không củng cm chia sẽ cùng em cho vui. Thank anh em đã quan tâm. Mạng ADSL quản ******* ISP, Port mà bác muốn phá như mạng 3G thì thật là hài hước

silly_isaiah

Phá bằng niềm tin à bạn - bảo nhà mạng Phá hộ cho cước cao hơn tý thôi bạn đại gia quá....tốc độ không tăng mà muốn tiền cước nó tăng sao

duongvq2003

có bạn up bài tăng thêm băng thông có internet 20% nữa nhưng mình làm theo thì chẳng tăng được gì cả

sarsnoel1285_fx

có bạn up bài tăng thêm băng thông có internet 20% nữa nhưng mình làm theo thì chẳng tăng được gì cả tăng thế nào được....VNPT nó quản lý = 2 tầng bảo vệ rồi

limcaonlylove

Cai trong gpedit.msc a có bạn up bài tăng thêm băng thông có internet 20% nữa nhưng mình làm theo thì chẳng tăng được gì cả

Chủ thớt lv bá đạo . Mạng dây cho dù phá được thì nhà mạng mà biết chúng nó đến hỏi tội . Còn mạng không dây phá được nhưng chúng nó lan truyền hết tin tức ra giờ nhà mạng biết thằng nào cầm đầu mà bắt . Chả lẽ giờ mấy chục nghìn thằng phá xong chúng nó bắt tất cho đi tù à

ko có chuyện đó đâu -- sắm dcom di - hay cố dùng vài năm nữa sài 4G cho nó phê - không thì bạn vào để kiểm tra tình hình tim mạch của em " internet " nhà bác nhé - trang này nó mở hết cỡ băng tần mạng ra test -

phá kiểu gì nhỉ, trước này toàn sài 3g chưa dùng mạng dây nên không rõ lắm vụ này, nhưng mà hình như lúc trước đọc được mấy bài gì đó viết là cài proxy gì đó max băng thông thì phải??

trangany_1988

ko có chuyện đó đâu -- sắm dcom di - hay cố dùng vài năm nữa sài 4G cho nó phê - không thì bạn vào để kiểm tra tình hình tim mạch của em " internet " nhà bác nhé - trang này nó mở hết cỡ băng tần mạng ra test - Speed test dùng kiểm tra mạng mình lúc nào cũng max được có 400kb/s trong khi mạng chính xác toàn 750kb.s

Các chủ đề có liên quan khác