Microsoft office 2010 đa số các bạn đều biết rồi, vì vậy mình chỉ giới thiêu sơ qua thôi nhé.

Các 4rum khác nói chung cũng như 4rum mình nói riêng đều có những 2pic nói về Microsoft office 2010 cũng như có link download nhưng đa số các link đó đều "die" hết.

Vì vậy nay mình lập 2pic này để cập nhật lại link cho các bạn đỡ tốn thời gian và dung lượng lang thang từ 4rum này qua 4rum khác để tìm kiếm những link "còn sống".
==>> Link download Microsoft office 2010:

Mình chia file ra 4 phần, các bạn dùng HJSPLIT để nối file lại rùi cài đặt

Key cần khi cài đặt: BDD3G-XM7FB-BD2HM-YK63V-VQFDK

Lưu ý: sau khi cài đặt xong restart lại máy ngay để không phát sinh những lỗi không đáng có nhé.
==>> Link download Cr-ack (Office 2010 Toolkit):

Giải nén ra rùi chạy file Office 2010 Toolkit, sau đó ấn vào EZ-Activator đợi 1 lát, vậy là đã Cr-ack xong.
P/s: Thank các bạn đã ghé thăm 2pic

Sorry ae , do mediafile dạo này nhiều lỗi quá, ấn trực tiếp vào link sẽ bị báo là File đã bị Die mình mới up lại link. Bạn nào mún tải thì lick chuột phải vào link --> chọn "Sao Chép địa chỉ liên kết" --> lick vào thanh địa chỉ trình duyệt của bạn rùi ấn "Ctrl + V" hay lick chuột phải chọn "Dán"

P/s: Hic...rất rất xin lỗi vì đã làm mất time của các bạn, tại dạo này mình đang thi cuối kì nên không lên 4rum dc. Bạn nào trước đây down không dc thì dùng cách mình mới up nhé

các bạn lưu ý đây là bản 64-bit nhé

Mediafire bây giờ phải copy link và paste vào trình duyệt,chứ không click trực tiếp được.Link dơnload MO 2010 chỉ có part 001.

có 1 file thôi đề nghị chủ pic coi lại giùm ??? down 1 phần về không biết để làm gì nữa?
Microsoft office 2010 đa số các bạn đều biết rồi, vì vậy mình chỉ giới thiêu sơ qua thôi nhé.

Các 4rum khác nói chung cũng như 4rum mình nói riêng đều có những 2pic nói về Microsoft office 2010 cũng như có link download nhưng đa số các link đó đều "die" hết.

Vì vậy nay mình lập 2pic này để cập nhật lại link cho các bạn đỡ tốn thời gian và dung lượng lang thang từ 4rum này qua 4rum khác để tìm kiếm những link "còn sống".
==>> Link download Microsoft office 2010:

Mình chia file ra 4 phần, các bạn dùng HJSPLIT để nối file lại rùi cài đặt

Key cần khi cài đặt: BDD3G-XM7FB-BD2HM-YK63V-VQFDK

Lưu ý: sau khi cài đặt xong restart lại máy ngay để không phát sinh những lỗi không đáng có nhé.
==>> Link download Cr-ack (Office 2010 Toolkit):

Giải nén ra rùi chạy file Office 2010 Toolkit, sau đó ấn vào EZ-Activator đợi 1 lát, vậy là đã Cr-ack xong.
P/s: Thank các bạn đã ghé thăm 2pic

Các chủ đề có liên quan khác