pure_love_2801

tui biết trên Ketnooi hiện có nhiều cao thủ giỏi phân tích lựa chọn cổ phiếu dựa trên phân tích cơ bản, đánh giá sâu về triển vọng doanh nghiệp, dự báo KQKD, định giá,... và bản thân tui cũng thiên về trường phái này.

Trường phái này hẳn đã rất thành công trong thời gian vừa rồi với các mã cổ phiếu: HPG, HSG, PVS, PXS, PVB, TCM, TNG, VCS, CVT,..

Với mong muốn có thể có hội tụ các anh em có cùng đam mê phân tích cơ bản, ngoài việc kết nối trên Ketnooi, tui cũng mong được kết nối các anh em trên 1 room skype. Bác nào thấy mình thuộc trường phái này và sẵn sàng post các chia sẻ phân tích chất lượng cao về cổ phiếu thì tham gia nhé (không chấp nhận các thành viên chỉ vào hóng). Trước tiên mời các bạn kết nối với nick skype của tui để tui có thể add vào room:

Nick: hungcfa

hay nhắn riêng cho tui nick skype của các bạn qua f319 để tui add.

các bạn lập Group phân tích giá trị DN xong rồi chỉ có các bạn dùng & mua bán những CP đó mà không chia sẽ với thị trường thì cũng vô nghĩa.

Có ai biết cp nào mấy bác đang đầu tư đâu mà mua bán.

Lúc đó cp mấy bác sẽ vắng như chùa bà Đanh. Cp giá trị mà không ai mua bán thì cũng thành mất giá trị.

Vài lời ý kiến cá nhân cùng bác chủ.

Các chủ đề có liên quan khác